અનુષ્કા શર્મા નહિ પણ એના કરતાંય હોટ છોકરી સાથે થવાના હતા કોહલી ના લગ્ન, નડી ગઈ આ બાધા…જુઓ તસ્વીર

0

ક્રિકેટ જગતના દિગ્ગજ અને ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી પોતાની ઓલરાઉન્ડર સ્ટાઈલ માટે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ દુનિયાભરમાં જાણીતા છે. સ્ટેડિયમમાં મોટાભાગના ચાહકો માત્ર વિરાટને સપોર્ટ કરવા માટે જ હાજર છે કારણ કે વિરાટની ફેન ફોલોઈંગ ઘણી વધારે છે અને લોકો સ્ટેડિયમમાં વિરાટને રમતા જોવા માટે દરેક મેચની આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે.

વિરાટ કોહલીએ પોતાની બેટિંગથી બધાને દિવાના બનાવી દીધા છે. વિરાટ કોહલી મેદાન પર તેના પ્રદર્શનને કારણે મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં રહે છે, પરંતુ તે મોટાભાગે તેના અંગત જીવનમાં આવેલા ફેરફારોને કારણે મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

વિરાટ કોહલીએ પોતાના અંગત જીવનમાં પણ મોટી ઉપલબ્ધિઓ હાંસલ કરવામાં કોઈ કસર છોડી નથી અને તેણે બોલિવૂડની મોટી અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા પરંતુ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, વિરાટ કોહલી અનુષ્કા શર્મા પહેલા કોઈ બીજાના પ્રેમમાં હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, વિરાટ કોહલી મોડલ અને એક્ટ્રેસ ઈસાબેલ લેઈટના પ્રેમમાં હતો.

વિરાટ અને ઈસાબેલ એક બીજા માટે ખૂબ જ ક્રેઝી હતા અને મળતી માહિતી મુજબ ઈસાબેલ માત્ર વિરાટ માટે જ ભારત આવી હતી અને તેણે ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. જ્યારે વિરાટે ઈસાબેલ સાથે લગ્નની વાત તેની માતા સામે રાખી તો તેણે સ્પષ્ટ ના પાડી દીધી.

જોકે, થોડો સમય સાથે રહ્યા બાદ ઈસાબેલ અને વિરાટનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું અને બ્રેકઅપ બાદ વિરાટના જીવનમાં અનુષ્કા શર્મા આવી. વિરાટ અને અનુષ્કા ઘણા વર્ષો સુધી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા અને ત્યાર બાદ તેઓએ લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ જવાનો નિર્ણય લીધો હતો. આજે તેની એક સુંદર દીકરી વામિકા પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed