તારક મહેતા ની બબીતાજીએ કર્યો એવો ધમાકેદાર ડાન્સ, વિડીયો જોઈને પીગળી જશો

0

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માની બબીતાજીએ પોતાની ખાસ સ્ટાઈલથી બધાને દિવાના બનાવી દીધા છે. બબીતા ​​જી એટલે કે મુનમુન દત્તા રીલ અને રિયલ લાઈફમાં ઘણી એક્ટિવ છે. મુનમુન તેના ચાહકો સાથે કંઈક રસપ્રદ શેર કરે છે જે તેના ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે.

હાલમાં જ મુનમુને તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક ડાન્સ વીડિયો શેર કર્યો છે. જેની લોકો પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી. આ વીડિયોમાં તે એક અંગ્રેજી ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

હાલમાં જ બબીતા ​​જી એટલે કે મુનમુન દત્તાએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે તે ટૂંકા ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. તેનો ડાન્સ અને એક્સપ્રેશન ફેન્સના દિલ જીતી રહ્યા છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક ફેને લખ્યું- શું વાત છે મેડમ, તમે ખૂબ જ ટેલેન્ટેડ છો, જ્યારે બબીતાજીના અન્ય એક ફેને કોમેન્ટ કરીને કહ્યું- શું જેઠાજીએ વીડિયો જોયો?

તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોને શેર કર્યાને ઘણો સમય થઈ ગયો છે અને અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને 8 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા વનપીસમાં બબીતા ​​જીનો ફોટો ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. આ લુકમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed