વાયરલ

દેશની રક્ષા કરનાર પોલીસ અધિકારી એ રસ્તા વચ્ચે વગાડી એવી વાંસળી, મંત્રમુગ્ધ બની ગયા તમામ ઓફિસરો…. જુઓ વિડીયો

આપણા દેશમાં ટેલેન્ટની કોઈ કમી નથી, દરેક વ્યક્તિની પોતાની અંદર કોઈને કોઈ ક્ષમતા હોય છે, જેને જોઈને લોકો દંગ રહી જાય છે, જો આ ક્ષમતા ફરી મળે તો ક્યાંક છુપાઈ જાય છે.

પરંતુ આ તમારા સપનાને જીવવાની અને તેને સાકાર કરવાની વાસ્તવિક ક્ષમતા છે, આવા ઉકેલમાં, એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં મુંબઈ પોલીસના સબ ઈન્સ્પેક્ટરની વાંસળીની ધૂન સાંભળવા લોકો અને અધિકારીઓ લાઈનમાં ઉભા છે. આ વીડિયો હાલ જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેને અત્યાર સુધીમાં લાખો લોકો જોઈ ચૂક્યા છે.

વાસ્તવમાં આ વીડિયો મુંબઈ પોલીસ સબ ઈન્સ્પેક્ટરનો છે. આ વીડિયો વડાલા મોન્ટુગા સાયન ફોરમ નામના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર 8 મેના રોજ પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. બે મિનિટના વિડિયોમાં મુંબઈ પોલીસનો યુનિફોર્મ પહેરેલો એક પોલીસકર્મી તેના ખભા પર બે સ્ટાર્સ અને એક મોબાઈલ ફોન અને રસ્તાની વચ્ચે અન્ય એક ઉપકરણ બતાવે છે.

આ પોલીસકર્મી આજથી 25 વર્ષ પહેલા 1997માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ બોર્ડરના હિટ ગીત ‘સંદે આતે હૈ’ની ટ્યુન વાંસળી પર વગાડી રહ્યો છે. આ સાંભળીને સૌ મંત્રમુગ્ધ થઈ ગયા. સૂર સાંભળતા જ સ્થળ પર મહિલા પોલીસ અધિકારીઓથી લઈને અન્ય પોલીસકર્મીઓની લાઈન લાગી ગઈ.

સોશિયલ મીડિયા પર 2 મિનિટના આ વીડિયોમાં વાંસળીની ધૂન સાંભળીને દરેક લોકો મંત્રમુગ્ધ થઈ રહ્યા છે. આ જ કારણ છે કે છેલ્લા કેટલાક કલાકોમાં ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરાયેલા આ વીડિયોને હજારો લોકોએ જોયો છે. તે જ સમયે, લોકો ઉગ્રપણે લાઇક અને ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *