ગુજરાત

તડપતી ગરમી માંથી જાનૈયાઓ ને બચાવવા લગાવ્યો ધાસુ ઉપાય, તમે પણ અપનાવી શકો છો આ ઉપાય…. જાણી લો

જો તમે વિચારી રહ્યા હોવ કે તમે ઈન્ટરનેટ પર ઘણા જુગાડ વીડિયો જોયા છે, તો ચાલો IPS ઓફિસર અવનીશ શરણ દ્વારા શેર કરવામાં આવેલો આ વીડિયો જોઈએ, જેને જોઈને તમે દંગ રહી જશો. કારણ કે ન તો તમે આવો જુગાડ પહેલા જોયો છે અને ના તો તમે તેના વિશે વિચારી પણ શકો છો. ટ્વિટર પર પોસ્ટ કરાયેલા વીડિયોમાં લગ્નની સરઘસમાં ઠંડી હવા પહોંચાડવા માટે થ્રેસર મશીનનો ઉપયોગ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

વીડિયોમાં શોભાયાત્રાના મહેમાનોના સ્વાગત માટે લગાવવામાં આવેલા ટેન્ટની સામે થ્રેસર મશીન ઊભું જોઈ શકાય છે. જેઓ અજાણ છે તેમના માટે, ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં થ્રેશર મશીન વ્યાપકપણે જોવા મળે છે કારણ કે તે ભૂસી અથવા સ્ટ્રોમાંથી અનાજને અલગ કરવાની પ્રક્રિયાને ઝડપી બનાવે છે. આ મશીનનો ઉપયોગ સામાન્ય રીતે ઘઉંને અલગ કરવા માટે થાય છે.

જો કે, અદ્ભુત જુગાડ ટેકનિકને આભારી, મશીનને પાણીના બોડી પર ઉભું કરવામાં આવ્યું હતું અને તેણે સરઘસો માટે સખત ગરમી દરમિયાન ઠંડી હવાના પરિભ્રમણમાં મદદ કરી હતી. વીડિયોની સાથેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “થ્રેસરના પવન સાથે સરઘસનું સ્વાગત કરો”. મહાન વિચાર. ,

શું આ એક પ્રતિભાશાળી વિચાર નથી? લોકો પણ એવું જ વિચારે છે! વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 1 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. લોકો આ વીડિયો પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. શોભાયાત્રામાં ઠંડી હવા આપવા માટે થ્રેસર મશીનનો ઉપયોગ કરવામાં આવતા લોકો ખુશ થયા હતા. ઘણા લોકો કહે છે કે આવશ્યકતા ખરેખર શોધની માતા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *