આરપાર દેખાઈ એવા કપડાં પહેરીને ઉર્ફી જાવેદ આવી કેમેરા સામે, બોલી ધ્યાન થી જુઓ….

0

ઉર્ફી જાવેદે તાજેતરમાં જ તેનો લેટેસ્ટ લુક ચાહકો સાથે શેર કર્યો છે. એક્ટ્રેસનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થયો હતો અને સાથે જ તેને આ લૂક માટે ઘણી ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં હવે અભિનેત્રીએ ટ્રોલર્સને જવાબ આપવા માટે ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર પોતાની તસવીર શેર કરીને પોતાનું નિવેદન આપ્યું છે.

ઉર્ફી જાવેદે બ્રા અને પારદર્શક કપડા પહેરીને તેની ફેશન સેન્સનો અભિનય કર્યો. ખાસ વાત એ છે કે આ કોઈ સામાન્ય ઉર્ફી નથી પરંતુ ખૂબ જ ખાસ બ્રેલેટ છે. તેને અભિનેત્રીએ પોતે દરિયા કિનારે મળેલા પ્રાણીના કવચમાંથી તૈયાર કર્યો છે. એનિમલ શેલને કલર કરીને તેને દોરીની મદદથી બાંધીને અભિનેત્રીએ બ્રા તૈયાર કરી છે. જ્યાં એક તરફ ચાહકોને ઉર્ફીનો આ લુક પસંદ આવ્યો તો બીજી તરફ કેટલાક લોકોએ તેની ટીકા કરવાનું શરૂ કરી દીધું.

ટ્રોલર્સનું કહેવું છે કે ઉર્ફી પર થોડું નિયંત્રણ હોવું જોઈએ. આ સાથે કેટલાક લોકો ઉર્ફીને અંડરગારમેન્ટ પહેરવાની સલાહ પણ આપતા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં, ઉર્ફીએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર તેના લુકની તસવીર શેર કરતા લખ્યું, ‘દરેક વ્યક્તિ મૂર્ખ બનવાનું બંધ કરે! હું દેખીતી રીતે ત્વચાના રંગના અન્ડરગાર્મેન્ટ્સ પહેરું છું. તમારા જેવા લોકો બહુ સામાન્ય છે. તમારી સામાન્ય સમજ અને આંખોનો ઉપયોગ કરો.

તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્ફી જાવેદ પોતાની ફેશન સેન્સના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર એક અલગ જ સેન્સેશન બની ગઈ છે. અભિનેત્રીની દરેક તસવીર અને વીડિયોની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે. અને જેવી જ ઉર્ફી (ઉર્ફી જાવેદ લેટેસ્ટ લૂક) તેના લેટેસ્ટ લુકને ચાહકો સાથે શેર કરે છે, તે મિનિટોમાં વાયરલ થઈ જાય છે.

તેણીને વધુ કામુક દેખાવા માટે, ઉર્ફીએ તેના પગની આસપાસ પારદર્શક કપડું વીંટાળ્યું છે. દરિયા કિનારે આવેલી અભિનેત્રી લેટેસ્ટ ફોટોશૂટમાં ખૂબ જ શાનદાર અંદાજમાં તેના લુકને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળે છે. લૂકની વિગતો ઉર્ફીએ પોતાની પોસ્ટમાં જ શેર કરી છે. વીડિયોમાં ઉર્ફી જુલ્ફને લહેરાવતી વખતે ખૂબ જ સુંદર લુક આપી રહી છે. આ વીડિયો પોસ્ટ થતાની સાથે જ ઈન્ટરનેટ પર હોબાળો મચી ગયો છે અને નેટીઝન્સ સાથે ફેશન એક્સપર્ટ પણ ઉર્ફીના આ પ્રયોગને પસંદ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed