બૉલીવુડ

સોનાક્ષી સિંહા એ ચોરીછુપે કરી લીધી સગાઈ, પતિ સાથે તસ્વીર શેર કરી ને બધાને આપ્યું સરપ્રાઈઝ… જુઓ અહીં

જ્યારે આપણે બધા વિચારતા હતા કે બોલિવૂડ લગ્નોની સીઝન સમાપ્ત થઈ રહી છે, ત્યારે એવું લાગે છે કે સોનાક્ષી સિંહા બેન્ડવેગનમાં જોડાઈ ગઈ છે, અથવા ઓછામાં ઓછી મોટી જાહેરાતો કરવાના વલણને રોકી રહી છે. તેના ચાહકોને એક વિચાર મોકલ્યો અને બધામાં ખૂબ જ ઉત્સુકતા પેદા કરી. અભિનેત્રીએ સોમવારે પોતાની તસવીરોની શ્રેણી બહાર પાડી. જેમાં તે પોતાની આંગળી પર આકર્ષક હીરાની વીંટી ચમકાવતી જોઈ શકાય છે.

ચિત્રોમાં, સોનાક્ષી એક રહસ્યમય માણસની બાજુમાં ઊભી રહીને તેની રીંગ ફિંગર બતાવે છે, જેને તેણે ચિત્રમાંથી થોડી બહાર કાઢી છે. પ્રથમ ચિત્રમાં, અભિનેત્રી એક માણસનો હાથ પકડીને જોઈ શકાય છે કારણ કે તેણી તેના હાથથી તેના મોટા સ્મિતને આવરી લેતી સુંદર ચમકતી હીરાની વીંટી બતાવે છે.

આગામી એકમાં, સોનાક્ષી તેના બંને હાથ તેના ખભા પર આરામ કરતી જોઈ શકાય છે. ત્રીજામાં, માત્ર તેણીના કાંડા અને હથેળી જોઈ શકાય છે, કારણ કે સોનાક્ષી તેની મોટી વીંટી સાથે પોઝ આપે છે. તેણીના મિલિયન-ડોલર સ્મિતને યાદ કરવાનું ભૂલશો નહીં.

ચાહકોમાં ઉત્તેજના વધારતા, સોનાક્ષીએ તેના “મોટા દિવસ” વિશે વાત કરી અને જાહેર કર્યું કે તે “તે શેર કરવા માટે રાહ જોઈ શકતી નથી. મારા માટે મોટો દિવસ !!! મારું એક સૌથી મોટું સપનું સાકાર થઈ રહ્યું છે… અને હું તેને તમારી સાથે શેર કરવા માટે રાહ જોઈ શકતો નથી. વિશ્વાસ નથી કરી શકતો કે તે એટલું સરળ હતું !!!!”

ચાહકોએ કોમેન્ટ્સમાં અનુમાન લગાવવાની રમત શરૂ કરી હતી જ્યારે કેટલીક સેલિબ્રિટીઓએ અભિનેત્રીને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કર્યું હતું. નેટીઝન્સ પણ આશ્ચર્ય પામ્યા કે શું તેણીએ તેના અફવા બોયફ્રેન્ડ અને અભિનેતા ઝહીર ઈકબાલ સાથે સગાઈ કરી લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *