સ્પોર્ટ્સ

સચિન ની છોકરી સારા એ બધા લોકોની વચ્ચે કરી દીધો પોતાના પ્રેમ ને કબૂલ… જુઓ અહીં

ક્રિકેટ જગતના સચિન તેંડુલકરને આજે પણ લોકો પૂજે છે, કારણ કે તે તેના માટે કોઈ હીરોથી ઓછો નથી અને ક્રિકેટ જગતમાં તેના ચાહકોની કોઈ કમી નથી. તેણે પોતાના દમ પર ક્રિકેટ જગતમાં સારી ઓળખ બનાવી છે. ક્રિકેટની સાથે સચિનને ​​સોશિયલ મીડિયા પર પણ એક્ટિવ રહેવું પસંદ છે, સચિનની દીકરી સારા તેંડુલકર પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ એક્ટિવ છે.

જેમ તમે જાણો છો કે સારા તેંડુલકર સચિન તેંડુલકરની પુત્રી છે, તેથી તેને લોકો દ્વારા ઘણો પ્રેમ મળે છે. આ કારણે તે ખૂબ જ લોકપ્રિય પણ છે. તે દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર તેની પ્રવૃત્તિઓ શેર કરતી જોવા મળે છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ પોતાના વિચારો જણાવે છે. આ વખતે સારા તેંડુલકરે પણ એવું જ કર્યું, તેણે પોતાના મનની ઘણી ગુપ્ત વાતો લોકોને કહી.

આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર જે વાયરલ થઈ રહ્યું છે તે એ છે કે સચિન તેંડુલકરની પુત્રી સારા તેંડુલકરે તેના અફેર વિશે જણાવ્યું છે. હા, જેના કારણે લોકોમાં પણ ભારે ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા દ્વારા લોકોએ સારા તેંડુલકરને પૂછ્યું કે તેના જીવનમાં તે કોણ છે જેને તે સૌથી વધુ પ્રેમ કરે છે.

આવી સ્થિતિમાં સારા તેંડુલકરે આ વખતે ખુલાસો કર્યો છે અને તેના સોશિયલ મીડિયા પર આ વાતનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર, તેણે તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર તેના માતાપિતાની એક તસવીર શેર કરી છે, જેમાં સારા તેંડુલકર પણ તેની સાથે છે, તેણે લખ્યું છે કે તે તેની માતાને સૌથી વધુ પ્રેમ કરે છે.

તે તેમના માટે બધું કરી શકે છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ પોસ્ટ સારા તેંડુલકરે તેની માતાના 54માં જન્મદિવસ પર કરી હતી અને તેમાં કેપ્શન પણ લખ્યું હતું કે, તેની માતા તેની દુનિયા છે અને તે તેને ખૂબ પ્રેમ કરે છે અને તેની માતા શ્રેષ્ઠ છે. મિત્રો પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *