બેડરૂમ માં એક સાથે પકડાઈ ગઈ છે બોલીવુડ ની 5 જોડીઓ, એમાંય આ દિગગજો ના નામ પણ છે…. જાણો અહીં

0

બોલિવૂડમાં સંબંધો અને અફેર સામાન્ય બની ગયા છે. આ બધાના સમાચાર ખૂબ જ ઝડપથી ફેલાય છે, તેની પાછળનું કારણ છે ચાહકોની ઉત્સુકતા, જે તેમને તેમના ફેવરિટ સ્ટાર્સ વિશે જાણવા માટે મજબૂર કરે છે.

આમાં કોઈ બે મત નથી, આ સ્ટારડમ પાછળ ઘણા બધા રહસ્યો છુપાયેલા છે, કયો સંબંધ કોની સાથે ક્યારે જોડવો જોઈએ અને ક્યારે તૂટવો જોઈએ તે જાણવું કોઈપણ માટે મુશ્કેલ છે. તો ચાલો આજે વાત કરીએ એવા કલાકારોની જેઓ એક સમયે અભિનેત્રી સાથે રૂમમાં કેદ થઈ ગયા હતા અને તેને લઈને વિવાદ પણ થયો હતો.

અમે વાત કરી રહ્યા છીએ 90ના દાયકાની જ્યારે કરિશ્મા કપૂર અને અજય દેવગનના સંબંધો હેડલાઇન્સમાં હતા. પાંચ ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યા બાદ બંને વચ્ચે ગાઢ પ્રેમ શરૂ થયો હતો. પરંતુ અજયના આ સંબંધમાં ગંભીરતાના અભાવે વિવાદનું કારણ બન્યું હતું.

ત્યારે જ કરિશ્માના અજયને ફોન પર કોઈની મહિલાનો અવાજ આવ્યો, આ મહિલા છે કાજોલ. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે તે સમયે કાજોલ અજયના બેડરૂમમાં હતી, જ્યારે કરિશ્માને આ વાતની ખબર પડી તો તે ખૂબ જ ગુસ્સે થઈ ગઈ, અંતે કરિશમાએ અજય સાથેના તમામ સંબંધો તોડી નાખ્યા અને અજયે વર્ષ 1999માં કાજોલ સાથે લગ્ન કર્યા. લીધો.

પરંતુ નાના પાટેકરના ગુસ્સા અને સકારાત્મક સ્વભાવ અને અભિનેત્રી આયેશા જુલ્કા સાથેના સંબંધોને કારણે આ સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં. આ વાત છે જ્યારે મનીષાએ એક વખત નાના અને આયેશાને હોટલના રૂમમાં પકડી લીધા હતા અને હોટેલમાં ભારે હંગામો મચી ગયો હતો.

અમે વર્ષ 2011ની એક ઘટનાની વાત કરી રહ્યા છીએ જ્યારે ઈન્કમ ટેક્સ અધિકારીઓએ સવારે 7.30 વાગ્યે પ્રિયંકા ચોપરાના ઘરે દરોડા પાડ્યા હતા. પરંતુ આ બધાની સૌથી ચોંકાવનારી વાત એ હતી કે તેનો દરવાજો શાહિદ કપૂરે ખોલ્યો હતો, તે પણ માત્ર શોર્ટ્સમાં, અને આ બધા પછી સમાચાર વધુ ફેલાતા વધુ સમય ન લાગ્યો.

જ્યારે લાલ તેમના ઘરે પડ્યો, ત્યારે તેને શું કરવું તે ખબર ન પડી, તેણે માતા મધુ ચોપરાને ફોન કર્યો, પરંતુ તેણે ફોન ઉપાડ્યો નહીં, તેણે તરત જ શાહિદને ફોન કર્યો. તે સમયે શાહિદ માત્ર શોર્ટ્સમાં જ ઘરમાં હતો અને તે પણ આવી જ રીતે આવ્યો હતો.

પરંતુ વાત ત્યારે સામે આવી જ્યારે એક રિપોર્ટર રાનીના ઘરે ઈન્ટરવ્યુ આપવા પહોંચ્યો, ગોવિંદા ડ્રેસ પહેરીને બેડરૂમમાંથી બહાર નીકળતો જોવા મળ્યો. આ સિવાય ગોવિંદા તેની પત્નીને છૂટાછેડા આપી રાની સાથે લગ્ન કરવા તૈયાર ન હતા અને આ જ તેમના બ્રેકઅપનું કારણ હતું.

સંજય દત્ત સુષ્મિતા સેનને સ્ટેજ પર મળ્યા, ત્યારબાદ તેઓ એકબીજાને મળ્યા અને પછી નજીકના મિત્રમાંથી પ્રેમી બની ગયા. મામલો એ હદે પહોંચી ગયો હતો કે સંજય દત્ત વિદેશ પહોંચી ગયો હતો, અને પોતાના રૂમમાં રોકાઈ ગયો હતો.

અને આ સમય દરમિયાન જ્યારે એક રિપોર્ટર સુષ્મિતાના હોટલના રૂમમાં ઈન્ટરવ્યુ માટે દાખલ થયો ત્યારે સંજય દત્ત તેનો હાથ પકડીને જોવા મળ્યો હતો અને તેની અસર તેમના લગ્ન પર ખૂબ જ ઊંડી પડી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed