બુમરાહ ની ઘાતક બોલિંગ પર વાઈફ સંજના ગણેશન એ આપ્યું ચોંકાવનારું રિએક્શન, કહ્યું મારો પતિ…

0

આઈપીએલ 15માં સોમવારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ વચ્ચે મેચ રમાઈ હતી. આ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના સ્ટાર બોલર જસપ્રીત બુમરાહે ફરી એકવાર પોતાની લયમાં પરત ફરવાના સંકેત આપ્યા છે. તેણે KKR સામે 5 વિકેટ લીધી છે. જે બાદ તેની પત્ની સંજના ગણેશને પણ બુમરાહના વખાણ કર્યા છે.

જસપ્રીત બુમરાહે 5 વિકેટ લીધા બાદ સંજના પણ ખૂબ જ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહી હતી. તે પણ બુમરાહની જેમ સેલિબ્રેટ કરી રહી હતી. આ પછી તેણે ટ્વિટ કર્યું કે મારા પતિ ફાયર છે.

આ મેચમાં જસપ્રીત બુમરાહ ફરી એકવાર પોતાના જૂના રંગમાં જોવા મળ્યો. આ મેચમાં તેણે ચાર ઓવરમાં માત્ર 10 રન આપીને 5 વિકેટ ઝડપી હતી. તેણે આ મેચમાં એક ઓવર પણ કરી હતી. બુમરાહની બોલિંગનો આ ચમત્કાર હતો કે સારી શરૂઆત બાદ પણ KKR મોટો સ્કોર બનાવી શકી ન હતી. બુમરાહે IPLમાં પ્રથમ વખત 5 વિકેટ લીધી છે.

ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિત બુમરાહ (5/10)ની ઝડપી બોલિંગને કારણે ડૉ. ડીવાય પાટિલ સ્પોર્ટ્સ એકેડમીમાં રમાઈ રહેલી IPL 2022ની 56મી મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સને 165 રનમાં રોકી દીધું. કોલકાતાએ 20 ઓવરમાં નવ વિકેટ ગુમાવીને 165 રન બનાવ્યા હતા અને KKRને જીતવા માટે 166 રનનો લક્ષ્યાંક આપ્યો હતો. કેકેઆર તરફથી વેંકટેશ અય્યર (43) અને નીતિશ રાણા (43)એ ધમાકેદાર ઇનિંગ્સ રમી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed