આ વેબસિરીઝ માં તૂટી ગઈ મર્યાદા ની તમામ હદો, એક્ટ્રેસ એ ખુલ્લેઆમ આપ્યા બોલ્ડ સીન… જુઓ અહીં

0

ઓટીટી પ્લેટફોર્મે મનોરંજનની દુનિયામાં એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. આ પ્લેટફોર્મ પર એક પછી એક વેબ સિરીઝ રિલીઝ થાય છે, જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલીક વેબ સિરીઝમાં બોલ્ડ કન્ટેન્ટ આપવામાં આવે છે, જે 18 વર્ષથી વધુ ઉંમરના લોકો જોઈ શકે છે. આ દિવસોમાં એક વેબ સીરિઝ ચર્ચામાં છે, જેમાં બોલ્ડ સીન પૂરા પાડવામાં આવ્યા છે. આ શ્રેણીનું નામ છે બેડ ટોડ નીડ

અભિનેત્રી શરણ્યા જે કૌરે વેબ સિરીઝ ‘પલંગ તોડ જરૂરત’માં તમામ હદો વટાવી દીધી છે. તેણે આવા અંતરંગ દ્રશ્યો ફિલ્માવ્યા છે, જેની ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે.

વેબ સિરીઝ ‘પલંગ તોડ જરુરત’માં શરણ્યા જે કૌર એક નોકરાણી (સવિતા)ની ભૂમિકા ભજવે છે, જે એક લકવાગ્રસ્ત યુવકની સંભાળ રાખે છે. તેણે સિરીઝમાં બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા છે.

અભિનેત્રી શરણ્યા જે કૌરની તસવીરો અને વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી રહ્યા છે, જે જોઈને જ અંદાજ લગાવી શકાય છે કે આ સિરીઝમાં કેટલા બોલ્ડ સીન્સ ભરેલા છે. પરિવારની સામે છેતરપિંડી કરીને આ વેબ સિરીઝ રમવાની ભૂલ ન કરો.

શરણ્યા જે કૌર ખૂબ જ બોલ્ડ અભિનેત્રી છે. ‘પલંગ તોડ જરુરત’માં નહીં, પરંતુ તેણે ઘણી વેબ સિરીઝમાં બોલ્ડનેસનો સ્વભાવ દર્શાવ્યો છે. તેણે ‘ચરમસુખ કમર કી નાપ’ શ્રેણીમાં પણ કામ કર્યું છે, જેની ખૂબ જ ચર્ચા થઈ હતી.

શરણ્યા જે કૌરના આવા ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે, જેને જોઈને ચાહકોને પરસેવો છૂટી જાય છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના નામના ઘણા ફેન પેજ પણ છે, જ્યાં તેના બોલ્ડ ફોટો અને વીડિયો શેર કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed