આ 3 કારણો થી સૌથી આગળ છે હાર્દિક-રાહુલ ની ટીમ, મળી ગઈ છે મહત્વની ટિકિટ… જાણીને ગર્વ કરશો

0

IPL 2022 તેના અંતિમ તબક્કામાં છે. IPL એ વિશ્વની સૌથી વધુ જોવાયેલી લીગ છે. દર્શકો દરરોજ અહીં રોમાંચક મેચો જોવા મળે છે. હાર્દિક પંડ્યાની આગેવાની હેઠળની ગુજરાત ટાઇટન્સ અને કેએલ રાહુલની આગેવાની હેઠળની લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ IPL 2022માં ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કરી રહી છે. બંને ટીમ પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થઈ ગઈ છે. તેના માટે 3 મહત્વપૂર્ણ કારણો છે.

લખનૌ અને ગુજરાત પાસે ખૂબ જ શાનદાર કેપ્ટન છે, જે ટીમને આગળથી લીડ કરે છે. હાર્દિક પંડ્યાએ ગુજરાત ટાઇટન્સ માટે 10 મેચમાં 333 રન અને ચાર વિકેટ લીધી છે. તે બોલિંગમાં ખૂબ જ સારી રીતે ફેરફાર કરે છે.

બીજી તરફ, લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સના કેપ્ટન કેએલ રાહુલે આઈપીએલ 2022માં પોતાની ક્લાસિક બેટિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા છે. રાહુલે IPL 2022ની 11 મેચોમાં 451 રન બનાવ્યા છે જેમાં બે સદી સામેલ છે. તે લખનૌ તરફથી સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન છે. હાર્દિક અને રાહુલે બેટિંગથી પોતપોતાની ટીમને નવી ઉર્જા આપી છે.

ગુજરાત અને લખનૌ પાસે શાનદાર બોલર્સ છે, જેઓ માત્ર થોડા જ બોલમાં મેચનો માર્ગ બદલી નાખે છે. ભારતીય પીચો હંમેશા સ્પિનરો માટે મદદગાર રહી છે. બંને ટીમો પાસે આ પીચો પર પાયમાલી કરવા માટે ઉત્તમ બોલરો છે. ગુજરાતમાં T20 ક્રિકેટના દિગ્ગજ રાશિદ ખાન અને જયંત યાદવ છે.

તે જ સમયે, લખનૌની નજીક રવિ બિશ્નોઈ છે. ફાસ્ટ બોલિંગમાં આ ટીમોમાં મોહમ્મદ શમી, જેસન હોલ્ડર, અવેશ ખાન અને લોકી ફર્ગ્યુસન છે. આ ખેલાડીઓના આધારે બંને ટીમ પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થઈ ગઈ છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સે તેની મોટાભાગની મેચો છેલ્લી ઓવરોમાં જીતી છે. ટીમ પાસે ડેવિડ મિલર અને રાહુલ ટિયોટિયાના રૂપમાં ઉત્તમ ફિનિશર્સ છે, જેઓ હારી ગયેલી મેચને ફેરવવામાં માહિર છે. રાહુલ તેવટિયાએ IPL 2022ની 9 મેચમાં 179 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, ડેવિડ મિલરે IPL 2022ની 9 મેચમાં 275 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed