બ્લેક બિકીનીમાં પ્રિયંકા ચોપરા એ દેખાડ્યું પોતાનું હોટ ફિગર, સ્વિમિંગ પૂલમાં ન્હાતા જોઈને ફેન્સ થયા ઘાયલ… ફોટા વાયરલ

0

વૈશ્વિક અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોનું તાપમાન વધારતી જોવા મળે છે. શુક્રવારે, પ્રિયંકા ચોપરાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલાક ફોટા અને વીડિયો પોસ્ટ કર્યા, જેમાં અભિનેત્રી સ્વિમિંગ પૂલમાં નહાતી વખતે પોતાની સાથે ક્વોલિટી ટાઈમ પસાર કરતી જોવા મળી હતી. પ્રિયંકા ચોપરા તેના એલએ હાઉસમાં બ્લેક બિકીનીમાં સ્વિમિંગ પૂલની અંદર કેટલાક રેટ્રો સંગીતનો આનંદ માણતી જોવા મળી હતી. આ લિસ્ટમાં પ્રિયંકા ચોપરાએ આમિર ખાનની ફિલ્મનું એક સુપરહિટ ગીત પણ સાંભળ્યું હતું.

પ્રિયંકા ચોપરા તાજેતરમાં સરોગસી દ્વારા એક બાળકીની માતા બની છે. પ્રિયંકા ચોપરા દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવેલી સેલ્ફીમાં, તે પૂલની બાજુમાં પાણીમાં કાળા સનગ્લાસ પહેરેલી જોવા મળે છે. ઓફ શોલ્ડર બ્લેક બિકીની પહેરી છે. પ્રિયંકા ચોપરા ફિલ્મ ‘દિલ હૈ કે માનતા નહીં’ના ટાઈટલ ટ્રેકમાં સાંભળી રહી છે.

આ ગીતમાં આમિર ખાન અને પૂજા ભટ્ટ લીડ રોલમાં જોવા મળ્યા હતા. આ પછી પ્રિયંકા ચોપરાએ ‘ગુલાબી આંખે’ ગીત સાંભળ્યું, જેના પર તે સ્વિમિંગ પૂલમાં હળવાશથી ડાન્સ કરતી પણ જોવા મળી હતી. પોસ્ટ શેર કરતા પ્રિયંકા ચોપરાએ કેપ્શનમાં લખ્યું કે, “જ્યારે તમારી પાસે થોડા કલાકો મળે, ત્યારે અવાજ ચાલુ કરો અને ગીતો સાંભળો અને સ્વિમિંગ પૂલનો સમય માણો.

શું તમે જાણો છો કે હું કયા ગીતો સાંભળી રહ્યો છું? તમે મને કમેન્ટમાં આ કહી શકો છો.” વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે પ્રિયંકા ચોપરા પણ ‘બહોં મેં ચલે આઓ’ સાંભળી રહી છે, જેમાં જયા બચ્ચન અને સંજીવ કુમાર જોવા મળ્યા હતા. આ ગીત ફિલ્મ ‘અનામિકા’નું છે.

પ્રિયંકા ચોપરાની આ ગ્લેમરસ સ્ટાઈલ ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. ઘણા ચાહકો કહે છે કે પ્રિયંકા ચોપરા ભલે ગ્લોબલ સ્ટાર બની ગઈ હોય, પરંતુ તે હજુ પણ રેટ્રો મ્યુઝિક સાંભળી રહી છે. એક ચાહકે લખ્યું કે, પ્રિયંકા તું બાલામાં સુંદર લાગી રહી છે. અન્ય એક ચાહકે લખ્યું, “પ્રિયંકા, તમારા ગીતોની પસંદગી ખૂબ જ રસપ્રદ લાગે છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed