વાયરલ

રાતો રાત પણ થાય છે આવા ચમત્કાર, બદલી ગઈ શખ્સ ની ખોટ ખાઈ ગયેલી કિસ્મત, કમાણો 2 કરોડ… જાણીને હોશ ઉડી જશે

IPL 2022 એ વિશ્વની સૌથી વધુ જોવાયેલી ક્રિકેટ લીગ છે. IPL 2022 તેના છેલ્લા લીગ તબક્કામાં છે. દર્શકો દરરોજ અહીં રોમાંચક મેચો જોવા મળે છે. હવે બિહારના સારણ જિલ્લાના રહેવાસી રમેશ કુમારનું જીવન આઈપીએલના કારણે રાતોરાત બદલાઈ ગયું.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, બિહારના સારણ જિલ્લાના રહેવાસી રમેશ કુમારે ડ્રીમ XI પર ટીમ બનાવીને 2 કરોડ રૂપિયા જીત્યા હતા. તેણે પંજાબ કિંગ્સની ટીમ બનાવી, જેમાં તેણે કાગીસો રબાડાને કેપ્ટન અને શિખર ધવનને વાઈસ કેપ્ટન બનાવ્યો.

મેચ પુરી થયા બાદ રમેશની ટીમ આખા દેશમાં નંબર વન રહી. રમેશે 2 કરોડ રૂપિયા જીતતા જ સમગ્ર પરિવારમાં ખુશીની લહેર છે. પંજાબ કિંગ્સને રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. રાજસ્થાન રોયલ્સ તરફથી ઓપનર યશસ્વી જયસ્વાલે શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી.

તેણે 68 રનનું યોગદાન આપ્યું હતું. તેના કારણે જ રાજસ્થાનની ટીમ વિજય હાંસલ કરી શકી હતી. શિમરોન હેટમાયરે 31 રનની ઇનિંગ રમી હતી. જોની બેરસ્ટો સિવાય પંજાબ માટે કોઈ મોટી ઈનિંગ રમી શક્યું ન હતું. બેયરસ્ટોએ 56 રન બનાવ્યા હતા. IPL 2022માં પંજાબ કિંગ્સ ખૂબ જ ખરાબ ફોર્મ સામે ઝઝૂમી રહી છે.

મયંક અગ્રવાલની કેપ્ટન્સીમાં ટીમ 11માંથી માત્ર 5 મેચ જીતી શકી છે અને 6 મેચમાં ટીમને હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. પંજાબ કિંગ્સ પ્લેઓફમાં સ્થાન મેળવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહી છે. પંજાબ કિંગ્સ એક વખત પણ આઈપીએલ ટાઈટલ જીતી શક્યું નથી. કેપ્ટન મયંક અગ્રવાલ પોતે ખરાબ ફોર્મ સામે ઝઝૂમી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *