ભૂલ થી પણ આ આવનારી આ બોલ્ડ વેબસિરિઝો પરિવાર સાથે ન જોતા, એકલતામાં જુઓ એની વાયરલ કલીપ

0

દર્શકો દરરોજ ફિલ્મો અને શ્રેણીઓ જોતા હોય છે, દરરોજ નવી ફિલ્મની શોધમાં નીકળે છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણી વખત તે પરિવારના સભ્યો સાથે બેસીને આવી કેટલીક શ્રેણીઓ જુએ છે. જેને જોઈને તે શરમથી લાલ થઈ જાય છે.

ફિલ્મમાં દેખાડવામાં આવેલા બોલ્ડ સીન જોયા પછી દરેક વ્યક્તિ એકબીજાથી નજર ચોરવા લાગે છે. આવી જ એક સિરીઝ છે ઝોલ, તો અમે વિચાર્યું કે શા માટે આ સિરીઝ જોતા પહેલા તમને એક હિંટ આપવામાં આવે કે પરિવારના સભ્યો સાથે પણ ભૂલથી પણ આ સિરીઝ જોવાની ભૂલ ન કરો.

આ દિવસોમાં ઘણી બોલ્ડ સીરિઝ OTT પ્લેટફોર્મ પર જોવા મળી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, જોલ હોટનેસ અને બોલ્ડનેસ સાથે આ બધી શ્રેણીઓ સાથે સ્પર્ધા કરે છે. આ સિરીઝમાં આયેશા કપૂરે ઘણા બોલ્ડ સીન્સ આપીને લોકોના દિલની ધડકન વધારી દીધી છે.

તેના આ ઈન્ટીમેટ સીન્સની ચર્ચા દરેક જગ્યાએ છે. પ્રાઈમ શોર્ટ્સ પર રિલીઝ થયેલી જોલમાં એવો ઢોલ વગાડ્યો કે આયેશા કપૂરના હોટ સીન્સ જોનારાઓની આંખો મોબાઈલ પરથી ખસતી ન હતી.

આ સિરીઝની સ્ટોરી એકદમ વિચિત્ર બતાવવામાં આવી છે. કારણ કે આ સીરિઝમાં એક કપલની વાર્તા બતાવવામાં આવી છે, જે પોતાની પત્નીને તેના પ્રેમીને સોંપે છે કારણ કે તેની પત્ની તેના પ્રેમીને ખૂબ પ્રેમ કરે છે, તેને નહીં. આ શ્રેણીમાં ઘણા મીટર બોલ્ડનેસ તૂટી ગયા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આયશા કપૂર, જે ફિલ્મમાં બોલ્ડનેસનો સ્પર્શ ઉમેરતી જોવા મળે છે, તેણે વર્ષ 2016 માં મોડેલિંગથી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. અને આ દિવસોમાં તે તેની નવી શ્રેણીને કારણે બોલિવૂડ કોરિડોરમાં છે.

આ પહેલા પણ તે ઘણી બોલ્ડ વેબ સિરીઝમાં જોવા મળી ચુકી છે. જેમાં લવ સ્ટ્રીટ, ઓફિસ સ્કેન્ડલ અને સીલ ટુનો સમાવેશ થાય છે. આ તમામ ફિલ્મોમાં આયેશાનો બોલ્ડ અવતાર જોવા મળ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed