તારક મહેતા ની સોનુ એ આ શું કર્યું,પાણી ની અંદર નો વિડીયો થઈ ગયો લીક, કરી રહી હતી આ હરકતો… જુઓ અહીં

0

ટીવી શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા, જેણે વર્ષોથી લોકોના ચહેરા અને સ્મિતને શોભાવ્યો છે, તે લોકપ્રિયતાની બાબતમાં હજુ પણ કોઈથી ઓછો નથી. મને આ શો જોયાને 13 વર્ષ થઈ ગયા છે. આ સિરિયલમાં વર્ષોથી ઘણા કલાકારો આવ્યા અને ગયા.

પરંતુ આ શોની ખાસ વાત એ છે કે આ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેનાર દરેક કલાકારને દર્શકોનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો છે. બાળકોથી લઈને વૃદ્ધો સુધી લોકો આ સિરિયલના દિવાના છે. આ ટીવી શોમાં બાળ કલાકારને પણ ઘણું સન્માન આપવામાં આવે છે. આ શો દ્વારા કેટલાક બાળ કલાકારોને દર્શકોએ બાળકમાંથી મોટા થતા જોયા છે. આવી જ એક બાળ કલાકાર નિધિ ભાનુશાલી છે, જેણે શોમાં સોનુનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

તમને જણાવી દઈએ કે શોમાં ટપ્પુના ખાસ મિત્ર સોનુના રોલમાં જોવા મળેલી નિધિ ભાનુશાલી ઘણી મોટી અને ગ્લેમરસ પણ બની ગઈ છે. તારક મહેતા શોના કારણે તેને દર્શકોનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો. આ દિવસોમાં તે આ શોનો ભાગ નથી પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના ગ્લેમરસ ફોટો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

નિધિના સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા બધા ફોલોઅર્સ છે જે તેની પોસ્ટને જોઈને વાયરલ કરી દે છે. દરમિયાન, તાજેતરમાં નિધિ ભાનુશાળીનો એક વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર સર્ક્યુલેટ થયો છે, જે આ દિવસોમાં ખૂબ જ ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

નોંધનીય છે કે આ શોમાં નિધિ ભાનુશાળીનું પાત્ર તેના કરતા તદ્દન અલગ છે. તે એક ગ્લેમરસ ગર્લ છે, અને ઘણીવાર તેની ફેશન અને દેખાવથી લોકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. તે જ સમયે, ગ્લેમરસ સ્ટાઈલ સિવાય નિધિ ભાનુશાળીને એડવેન્ચર લાઈફ જીવવાનું પણ પસંદ છે. તે તેના આગળના દિવસોમાં તેના ફોટા પણ શેર કરે છે, જેની દર્શકોમાં ખૂબ ચર્ચા થાય છે.

વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં નિધિ ભાનુશાળીની આવી જ સ્ટાઇલ જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયોમાં નિધિનો આ ગ્લેમરસ લુક નજરે ચડે છે. આ એક વિડિયોમાં તમને નિધિની આખી ગોવા ટ્રીપની હાઈલાઈટ્સ જોવા મળશે. આ વીડિયો તેના મિત્રએ શેર કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિધિએ આ મિત્ર સાથે ઘણી ટ્રીપ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed