મનોરંજન

કિયારા અડવાણી એ પહેર્યા આરપાર દેખાઈ એવા કપડાં ને કેમેરા માં કેદ થયું બધું જ… તસવીરો થઈ વાયરલ

અભિનેત્રી કિયારા અડવાણી ફિલ્મ ‘કબીર સિંઘ’માં તેના શાનદાર અભિનયથી જ તેની ટ્રેન્ડી વ્યંગાત્મક તસવીરો અને બોલ્ડ સેન્સ ઓફ સ્ટાઈલથી દિલ જીતી રહી છે. ‘ગુડ ન્યૂઝ’, ‘લસ્ટ સ્ટોરીઝ’, ‘શેર શાહ’ અને ‘ગિલ્ટી’ જેવી ફિલ્મોમાં પોતાના રોલથી લોકોના દિલમાં ખાસ જગ્યા બનાવનાર કિયારા આ દિવસોમાં તેની આગામી ફિલ્મ ‘ભૂલ ભુલૈયા 2’ના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. .

કટ આઉટ ડ્રેસમાં હોટનેસથી લઈને અદભૂત કોર્સેટ અને મિની સ્કર્ટ સુધી, કિયારા ઘણીવાર તેના ચાહકોને શૈલીની પ્રેરણા આપે છે. તાજેતરમાં, અભિનેત્રીએ ખૂબસૂરત ગાઉનમાં ‘GQ એવોર્ડ્સ 2022’ માં હાજરી આપી હતી. ચાલો તમને તેના લુક વિશે જણાવીએ.

ખરેખર, 29 એપ્રિલ 2022ના રોજ, કિયારા અડવાણીએ તેના ઇન્સ્ટા હેન્ડલથી ‘GQ એવોર્ડ્સ 2022’માંથી તેના બોલ્ડ સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટની ઝલક શેર કરી હતી. લક્ષ્મી લહેર દ્વારા અને વિચિત્ર ડિઝાઈનર એડવનિકના ‘સમર/સ્પ્રિંગ 2022 કલેક્શન’ના લીલા રંગના રિસ્ક ગાઉનમાં તેણી અદભૂત દેખાતી હતી.

થાઈ-હાઈ સ્લિટ સાથેનો તેણીનો ઊંડો ગોળ પારદર્શક ઝભ્ભો, ફ્રેન્ચ લેસ બસ્ટિયર તેને દંગ કરી ગયો. સ્લીવલેસ ડ્રેસ સિલ્ક શિફોનથી બનેલો છે અને તેની ચોળીની ચોળી કિયારાના હોટ લુકને વધારે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *