મનોરંજન

શર્ટ ના તમામ બટન ખોલીને ઉર્ફી જાવેદ દેખાડી દીધું… વિડીયો જોઈને આંખો ખુલ્લી ને ખુલ્લી જ રહી જશે

સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન ઉર્ફે જાવેદની ફેશન વિશે અત્યાર સુધીમાં દરેક જણ વાકેફ છે. જ્યારે ‘બિગ બોસ ઓટીટી’ સ્પર્ધક ઉર્ફીએ કેમેરાની સામે તે પહેરીને આવવું જોઈએ જેની લોકો રાહ જોઈ રહ્યા છે. તે હંમેશા તેના દેખાવથી બધાને આશ્ચર્યચકિત કરે છે.

ઉર્ફી તેના બોલ્ડ ડ્રેસેજના કારણે વોર્ડરોબ માલફંક્શનનો શિકાર પણ બની છે, જેના માટે તે ઘણી ટ્રોલ પણ થઈ છે. દરમિયાન, હવે ઉર્ફી તેના લેટેસ્ટ લુકને કારણે ફરી એકવાર ચર્ચામાં આવી છે.

ઉર્ફી જાવેદે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ડાન્સનો વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. આ વીડિયોમાં ઉર્ફી બોલ્ડ લુકમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં ઉર્ફીની દરેક એક્ટિંગ ચાહકોને દિવાના બનાવી રહી છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે તે પર્પલ પેન્ટ સ્ટાઈલ પલાઝો અને પર્પલ કલરની સાટિન શર્ટ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.

તે જ સમયે, તેણી શર્ટના બટનો ખોલીને તેના ગુલાબી સાટિન બ્રેલેટને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળે છે. વીડિયોમાં ઉર્ફી રણવીર સિંહના ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. હંમેશની જેમ ઉર્ફીનો આ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો પર ચાહકોની સતત પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે.

આ અંગે કોમેન્ટ કરતી વખતે કેટલાક ઉર્ફીના લુકના વખાણ કરી રહ્યા છે તો કેટલાક તેને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. અત્યાર સુધી આ વીડિયોને ઘણા વ્યૂઝ મળ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઈદના અવસર પર ઉર્ફી જાવેદનો એક વીડિયો ખૂબ જ ચર્ચામાં રહ્યો હતો. ઉર્ફીએ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના ડાન્સનો વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *