સચિન ની છોકરી સારા એ કરાવ્યું એવું ફોટોશૂટ, હોટ લૂક થી મોઢામાં આંગળા નાખી જશો…જુઓ અહીં

0

ક્રિકેટના ભગવાન કહેવાતા સચિન તેંડુલકરની પુત્રી સારા તેંડુલકર આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી હેડલાઇન્સમાં રહે છે અને હાલમાં જ તેના બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂના સમાચાર પણ સામે આવ્યા હતા, જે બાદ તે સતત ચર્ચાનો વિષય બની હતી. પરંતુ આ દરમિયાન સારા તેંડુલકરે એક એવી તસવીર શેર કરી છે, જે ચાહકોને પણ પસંદ આવી રહી છે.

આ જ સારા તેંડુલકરે ગુરુવારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક સ્ટોરી શેર કરી હતી, જેમાં તે લીલા રંગનો ડ્રેસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે, જ્યારે સચિન તેંડુલકરની પુત્રીએ આ ફોટોશૂટ એક બ્રાન્ડ માટે કરાવ્યું છે જેની તસવીર કહેવામાં આવી રહી છે.


તે જ સમયે, ચાહકો સારાની આ તસવીરને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે, સાથે જ કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે, આવી સ્થિતિમાં સારાએ તેંડુલકરને એક નહીં પરંતુ ડ્રીમ ગર્લ કહી છે, તો કેટલાક લોકો માત્ર હાર્ટ ઇમોજી પર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે!

તમારી માહિતી માટે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે 24 વર્ષની સારા તેંડુલકર વિશે સતત સમાચાર આવી રહ્યા છે કે તે બોલિવૂડમાં જલ્દી નહીં કરી શકે. જો કે એવું બન્યું નથી, સારા તેંડુલકર પહેલાથી જ કેટલીક બ્રાન્ચ માટે ફોટોશૂટ અને જાહેરાતો કરી ચૂકી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed