આવો કેવો રિવાજ? પોતાની માં ની શ્રદ્ધાંજલિ માં ઘરવાળાઓએ બોલાવી ડાન્સર, કર્યો એવો ખતરનાક ડાન્સ…. જુઓ અહીં

0

સોશિયલ મીડિયા એક એવી જગ્યા છે જ્યાં દરરોજ કંઈક વાયરલ થાય છે. આવો જ એક વીડિયો આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ પોપ્યુલર થયો છે, જેને જોયા પછી તમને એક વખત બોલિવૂડની જાણીતી ફિલ્મ ‘ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુર’ યાદ આવશે.

ફિલ્મ ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુરમાં દાદીમાના સ્વર્ગમાં આગમન પર જે રીતે ડાન્સ મીટિંગનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે, તે જ રીતે વાસ્તવિક જીવનમાં પણ જોવા મળ્યું છે. હા, સોશિયલ મીડિયા પર અમ્માની શ્રદ્ધાંજલિ સભાનો એક વીડિયો આ સમયે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોયા પછી લોકો તેના પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતા પોતાને રોકી શક્યા નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે, આ વીડિયો memer__king નામના ઈન્સ્ટા એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે અમ્માની શ્રદ્ધાંજલિ સભા ચાલી રહી છે અને ડાન્સર સ્ટેજ પર ‘લે લે મઝા લે’ ગીત પર ડાન્સ કરી રહી છે.

વીડિયોમાં તમે સ્ટેજની બેકગ્રાઉન્ડ પર દાદા અમ્માની મોટી તસવીર જોઈ શકો છો અને સામે એક ડાન્સર ખૂબ જ ગ્લેમરસ અંદાજમાં ડાન્સ કરી રહી છે. નવાઈની વાત એ છે કે દરેક લોકો આ ડાન્સને ખૂબ જ આનંદથી માણી રહ્યા છે. આ વિડિયો પર જે પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે તે વાંચીને તમે ચોક્કસ હાસ્યમાં આવી જશો.

આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 2 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું, “મેં હમણાં શું જોયું. આ કોણ કરે છે”. તો બીજાએ લખ્યું, “ખુશ કે દુઃખી”.

અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, “મને લાગ્યું કે હું લગ્ન કરી રહ્યો છું”. તે જ સમયે, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, “દાદાની અંતિમ ઈચ્છા”. આ રીતે લોકોના આ વીડિયો પર ઘણી ફની કમેન્ટ્સ આવી છે. આ શ્રદ્ધાંજલિ વિશે તમારો શું અભિપ્રાય છે? ટિપ્પણી કરીને અમને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed