મનોરંજન

આ શું? ટપુ ની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ સોનુ પડી ગઈ છે ગોલી ના પ્રેમમાં….તસ્વીતો થઈ લીક

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના સોનુએ ટપુના મિત્ર પર દિલથી ખર્ચ કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે, નિધિ ભાનુશાલી ટપુના મિત્ર સાથે રહે છે ટાઈમ જુઓ તસવીરો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ખૂબ જ પ્રખ્યાત શો છે. આ એવો શો છે જે દરેક ઉંમરના લોકો જુએ છે.આ શો દેશમાં સૌથી વધુ જોવાયેલ ટીવી શો છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં અગાઉ સોનુનું પાત્ર ભજવનાર અભિનેત્રી નિધિ ભાનુશાલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. અને તેનું કારણ એ છે કે નિધિ ભાનુશાલી એટલે કે સોનુ એક છોકરા સાથે રિલેશનશિપમાં છે.

આ સંબંધને સાબિત કરતી કેટલીક તસવીરો નેટ પર સામે આવી છે. આ પોસ્ટમાં, અમે તમને સોનુ અને ગોલી એટલે કે નિધિ ભાનુશાલી અને કુશ શાહ વચ્ચેના સંબંધોને દર્શાવતી કેટલીક તસવીરો બતાવી છે.

તારક મહેતાનો ઉલ્ટા ચશ્મા શો હંમેશાથી દરેકનો ફેવરિટ શો રહ્યો છે. અને આ શોના તમામ પાત્રો પણ બધાને પસંદ છે. આ શોના સોનુ અને ગોલી આજના સમયમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. સોનુનું પાત્ર ભજવતી નિધિ ભાનુશાળીએ લાંબા સમય પહેલા શો છોડી દીધો છે.

તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં જોવા મળ્યા બાદ નિધિ ભાનુશાલી હાલમાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત ટેલિવિઝન અભિનેત્રી બની ગઈ છે. જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ ચર્ચામાં રહે છે. હાલમાં જ એ વાત સામે આવી છે કે સોનુ અને ગોલી એકબીજાને પસંદ કરે છે.

નિધિ અને કુશ (સોનુ અને ગોલી) એ શોમાં લાંબા સમય સુધી સાથે કામ કર્યું છે જેના કારણે તેમની મિત્રતા ગાઢ બની છે. નેટ પર કેટલીક એવી તસવીરો છે જે આ વાતને સાચી સાબિત કરી રહી છે. આ તસવીરો પરથી જોવા મળી રહ્યું છે કે સોનુ અને ગોલી વચ્ચે સંબંધ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *