આ છે આવનારી 5 એવી હોટ વેબસિરિઝ, જેને પરિવાર સાથે ભૂલથી પણ ન જોતા… બોલ્ડનેસ ની તમામ હદો પાર

0

આ દિવસોમાં બોક્સ ઓફિસ પર પાન ભારતીય ફિલ્મોનો દબદબો છે, પરંતુ હવે મોટી સંખ્યામાં દર્શકો OTT તરફ વળ્યા છે. આ દિવસોમાં વિવિધ OTT પ્લેટફોર્મ પર ઘણી શાનદાર વેબ સિરીઝ રિલીઝ થઈ રહી છે, જેને દર્શકો તરફથી સારો પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. જો કે આવી ઘણી વેબ સિરીઝ છે જેમાં બોલ્ડનેસની તમામ હદો વટાવી દેવામાં આવી છે અને તેને પરિવાર સાથે જોવી એ મોટી ભૂલ સાબિત થઈ શકે છે. આજે અમે તમને આવી જ પાંચ વેબ સિરીઝ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જોવા માટે પરિવારથી સોશિયલ ડિસ્ટન્સિંગનું પાલન કરવું જરૂરી છે. આ પણ વાંચો – ‘જાહેર હિતમાં રિલીઝ’ ટ્રેલરઃ નુસરત ભરૂચા કોન્ડોમ વેચવા બદલ ટ્રોલ થઈ, અભિનેત્રીએ પણ આપ્યો જડબાતોડ જવાબ

1. હાફ ઇશ્ક
અધા ઇશ્ક એક રોમેન્ટિક થ્રિલર છે જે 12 મે 2022ના રોજ વૂટ પર રિલીઝ થશે. વેબ સિરીઝમાં કાશ્મીર અને મસૂરીના સુંદર મેદાનોને દર્શાવવામાં આવ્યા છે, જ્યાં એક રોમાંચક વાર્તા ફિલ્માવવામાં આવી છે. અધા ઇશ્ક એ પ્રેમ ત્રિકોણ પર આધારિત વેબ સિરીઝ છે જેમાં મુખ્ય અભિનેત્રી એ છોકરાની ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ છે જેના પ્રેમમાં તે પડે છે. આ વેબ સિરીઝમાં ઘણા બોલ્ડ સીન ફિલ્માવવામાં આવ્યા છે, જેના કારણે આ વેબ સિરીઝ 18 વર્ષથી ઓછી ઉંમરના લોકો માટે યોગ્ય નથી. આ પણ વાંચો – કુણાલ કામરાને બાળકના વીડિયો સાથે છેડછાડ કરવી પડી મોંઘી, NCPCRએ કરી કાર્યવાહીની માંગ

2. એક થી બેગમ
રોમેન્ટિક થ્રિલર ‘એક થી બેગમ’ની સિઝન 3 સપ્ટેમ્બર 2022માં MX પ્લેયર પર રિલીઝ થઈ રહી છે. વેબ સિરીઝમાં એક મહિલાની વાર્તા દર્શાવવામાં આવી છે જે તેના પતિની હત્યાનો બદલો લેવા માટે આખા ગુનાહિત સિન્ડિકેટ સાથે ગડબડ કરે છે. શું તેણી તેના પ્રયાસમાં સફળ થશે? કે પછી તેને તક મળે તે પહેલા ગુનેગારો તેને ચૂપ કરી દેશે? એક થી બેગમ પણ બોલ્ડનેસના મામલે કોઈથી ઓછી નથી.

3. વર્જિન રિવર સિઝન-4
ચાહકો માટે સારા સમાચાર એ છે કે હોટ વેબ સિરીઝ ‘વર્જિન રિવર’ નેટફ્લિક્સ દ્વારા બે નવી સીઝન માટે ફ્લેગ ઓફ કરવામાં આવી છે. રોમેન્ટિક, સસ્પેન્સફુલ વેબ સિરીઝે દર્શકોને ત્રીજી સીઝન માટે ઉત્સુક બનાવી દીધા છે. વર્જિન રિવરની ચોથી સિઝન ક્યારે રિલીઝ થશે તેની પુષ્ટિ કરવામાં આવી નથી, પરંતુ તેને જોવા માટે તમારે બંધ રૂમની જરૂર પડશે.

4. મિર્ઝાપુર સિઝન 3
‘મિર્ઝાપુર’ની સીઝન 1 અને 2 દર્શકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બની હતી. હવે ચાહકો તેની ત્રીજી સીઝનની રાહ જોઈ રહ્યા છે. એવી આશા છે કે ‘મિર્ઝાપુર સિઝન 3’ આ વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં રિલીઝ થઈ શકે છે. વેબ સિરીઝમાં ઘણા બોલ્ડ સીન બતાવવામાં આવ્યા હતા, જેના કારણે તેને 18+ની કેટેગરીમાં મૂકવામાં આવી હતી. ત્રીજી સીઝન પણ ખૂબ જ બોલ્ડ અને અપમાનજનક બનવાની છે, જેના કારણે તેને એકલા જોવાનું વધુ સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed