તારક મહેતા ની સોની આટલા વર્ષો બાદ થઈ ગઈ છે એકદમ ખુબસુરત…તસવીરો જોઈને મોં માં આંગળા નાખી જશો

0

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ એ દરેક ઘરમાં પસંદ કરવામાં આવતો શો છે. આ શો ઘણા વર્ષોથી લોકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે. આ શોના તમામ કલાકારોએ લોકોના દિલમાં પોતાનું ખાસ સ્થાન બનાવી લીધું છે. હવે ચાહકો તેની પર્સનલ લાઈફ વિશે પણ જાણવા ઈચ્છે છે.

આટલું જ નહીં ચાહકો તેની જૂની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખંગાળતા રહે છે અને આ દિવસોમાં આ તસવીરો વાયરલ થઈ જાઈ છે. તાજેતરમાં જ સોનુની ભૂમિકા નિભાવી ચૂકી નિધિ ભાનુશાળીની તસવીરો વાયરલ થઈ, જ્યાર પછી ચાહકોએ હવે જૂની સોનુ એટલે કે ઝીલ મહેતાની તસવીરો શોધી લીધી છે અને તેમને વાયરલ કરી દીધી છે.

ઘણી બદલાઈ ગઈ છે ઝીલ: ઝીલ મહેતાએ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના શો છોડ્યાને ઘણો સમય પસાર થઈ ગયો છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે વિચારવું સ્વાભાવિક છે કે તે હવે ક્યાં છે? તે શું કરી રહી છે?

કેવા દેખાતી હશે અને હવે તેની લાઈફ સ્ટાઈલ કેવી હશે? અને ન જાણે શું-શું તો આવી સ્થિતિમાં અમે તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર કરીએ છીએ અને તમને જણાવીએ છીએ ઝીલ સાથે સંબંધિત બાબતો.

કરવા લાગી છે નોકરી: આટલું જ નહીં ઝીલ મહેતા એક પ્રાઈવેટ ઈ-કોમર્સ કંપનીમાં સોશિયલ મીડિયા એક્ઝિક્યુટિવ તરીકે કામ કરી રહી છે. શોમાં ચાર વર્ષ કામ કર્યા પછી સોનુ એટલે કે ઝીલ મહેતાએ શોને અલવિદા કહી દીધું હતું અને તેની પાછળ માન્ય કારણ હતું.

હકીકતમાં તે દિવસોમાં સોનુની દસમાની પરીક્ષાઓ માથા પર આવી ગઈ હતી અને શોને કારણે અભ્યાસનું સંચાલન કરવું સરળ ન હતું, તેથી તેણે શોને અલવિદા કહ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed