સ્પોર્ટ્સ

સચિન ની છોકરી સારા પર લટ્ટુ થઈ ગયો આ વિદેશી ખેલાડી, પણ સારા નું દિલ તો બીજા માટે ધડકે છે… જાણો અહીં

ક્રિકેટના ભગવાન કહેવાતા સચિન તેંડુલકરની ફેન ફોલોઈંગ ઘણી વધારે છે. તેણે તેની રમતની કારકિર્દીમાં એકથી વધુ મેચ રમી અને ભારતને જીત તરફ દોરી. તેની શાનદાર રમતના કારણે તેને ક્રિકેટના ભગવાનનો ખિતાબ મળ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે તે મેદાન પર ઉતરતાની સાથે જ વિરોધી ટીમનો પરસેવો છૂટી ગયો હતો.

આખું સ્ટેડિયમ તેમના નામથી ગુંજી ઉઠતું હતું. પરંતુ હવે તેણે ક્રિકેટમાંથી સંન્યાસ લઈ લીધો છે અને તે પોતાના પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહ્યો છે. પ્રશંસકો હજુ પણ તેને મેદાન પર જોવા માટે ઉત્સુક છે, પરંતુ હવે તે પાછો ફરશે નહીં. તમને જણાવી દઈએ કે ક્રિકેટ સિવાય સચિન પોતાના પરિવારને ખૂબ પ્રેમ કરે છે. તે ઘણીવાર તેના પરિવાર સાથે જોવા મળે છે.

આ સાથે તે પોતાના પરિવાર સાથેની ઘણી તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. જેના કારણે સચિન તેંડુલકર અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તેના હેડલાઇન્સમાં રહેવા પાછળનું કારણ તેની તસવીરો અને વીડિયો છે. પરંતુ આ વખતે તેના લાઇમલાઇટમાં રહેવા પાછળનું કારણ તેની પુત્રી સારા તેંડુલકર છે. તાજેતરમાં એક સમાચાર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. જેના કારણે દરેક લોકો ચર્ચામાં છે. સારાના સંબંધોની ચર્ચા બધે જ થઈ ગઈ છે.

વાસ્તવમાં, આ સમાચાર દરેક જગ્યાએ વાયરલ થઈ રહ્યા છે કે ડેવાલ્ડ બ્રેવિસ સારા તેંડુલકરને ખૂબ પસંદ કરે છે. કૃપા કરીને જણાવો કે ડેવાલ્ડ બ્રેવિસ દક્ષિણ આફ્રિકામાં રહે છે. દેવાલ્ડ વ્યવસાયે ક્રિકેટર છે. હાલમાં તે IPLમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ સાથે રમી રહ્યો છે. ભૂતકાળમાં તેણે 4 બોલમાં 4 છગ્ગા ફટકારીને ચાહકોને ખૂબ ખુશ કર્યા હતા. ત્યાં મેચ જોવા આવેલી સારા પણ ઘણી ખુશ હતી. બંનેની આંખો પણ પહેલીવાર એક જ સમયે લડી. જે બાદ એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ડેવાલ્ડ બ્રેવિસનું દિલ સારા તેંડુલકર પર આવી ગયું છે અને સારા તેની સાથે લગ્ન કરશે.

પરંતુ નોંધ લો કે એવું નથી. સમાચાર ગમે તેટલા વાયરલ થઈ રહ્યા હોય, પરંતુ સારા કોઈ બીજાના પ્રેમમાં છે. હા, સારા તેંડુલકર વિશે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે શુભમન ગિલના પ્રેમમાં છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર બંને એકબીજા સાથે રિલેશનશિપમાં છે.

શુભમન ગિલ એક ભારતીય ક્રિકેટર છે. જેના કારણે ચાહકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે શુભમન માટે સચિન તેંડુલકરનો જમાઈ બનવું આસાન બની શકે છે. શુભમન અને સારાની જોડી ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ છે. બંને ઘણી વખત સાથે પણ જોવા મળ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *