ગુજરાત ની ટિમ ના આ બે ખેલાડી જો હવે સારું નહીં રમે તો… જાણો આકાશ ચોપરાએ શું કર્યો દાવો

0

પંજાબ કિંગ્સ (PKBS) એ 4 મેના રોજ IPL 2022માં હાર્દિક પંડ્યાની આગેવાની હેઠળની ગુજરાત ટાઇટન્સ (GT)ની જીતનો સિલસિલો સમાપ્ત કર્યો. પ્રથમ બેટિંગ કરતા ગુજરાતે 8 વિકેટ ગુમાવીને માત્ર 143 રન બનાવ્યા હતા. પંજાબે 16 ઓવરમાં 2 વિકેટ ગુમાવીને લક્ષ્યનો પીછો કરી લીધો હતો.

જીટીને સિઝનની બીજી હારનો સામનો કરવો પડ્યો. ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર આકાશ ચોપરાએ આનું સૌથી મોટું કારણ શું હતું તે અંગે પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો. આકાશ ચોપરાને લાગે છે કે ફ્રેન્ચાઇઝીની બેટિંગ લાઇનઅપ નબળી દેખાઈ રહી છે, તેથી પ્લેઓફની રેસ વધુ તીવ્ર થતાં તેણે સખત રમવાની જરૂર છે.

તેણે હાર્દિક પંડ્યા અને શુભમન ગિલના બેટમાં નિષ્ફળ જવા અંગે પણ ચિંતા વ્યક્ત કરી હતી. ગિલે પંજાબ કિંગ્સ સામે 6 બોલમાં 9 રન બનાવ્યા હતા અને કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા 7 બોલમાં માત્ર 1 રન બનાવી શક્યો હતો. ચોપરાનું કહેવું છે કે ડેવિડ મિલર અને રાહુલ તેવટિયા દરેક વખતે મેચ જીતી શકશે નહીં.

ક્રિકઇન્ફો સાથે વાત કરતા આકાશ ચોપરાએ કહ્યું, “ડેવિડ મિલર અને રાહુલ તેવટિયાએ તમને મદદ કરી. તમે હજુ પણ ઘણી મેચો જીતી શકો છો, પરંતુ તે હંમેશા કામ નહીં કરે.” આ ટૂર્નામેન્ટમાં ફ્રેન્ચાઈઝીએ અત્યાર સુધી આઠ મેચ જીતી છે. નોંધનીય છે કે, વ્યક્તિગત ખેલાડીઓ તમામ આઠ મેચમાં પ્લેયર ઓફ ધ મેચ તરીકે ઉભરી આવ્યા હતા.

“તે માત્ર એટલું જ છે કે તેમને નવા હીરો, આઠ મેચ અને આઠ અલગ-અલગ મેન ઓફ ધ મેચ મળ્યા છે. તે સારું છે, પરંતુ જો તમે પ્રથમ બેટિંગ કરો છો અને માત્ર 140 રન બનાવો છો, તો તમે એક રમત જીતી જશો,” તેણે કહ્યું. હાર છતાં IPLની આ સિઝનથી ડેબ્યૂ કરનાર ટીમ પોઈન્ટ ટેબલમાં નંબર વન પર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed