ટીચર એ કલાસ માં જ વિદ્યાર્થીઓ સામે કર્યો ધમાકેદાર ડાન્સ…. વિડીયો જોવા લોકો તૂટી પડ્યા, જુઓ અહીં

0

શાળામાં અભ્યાસ કરવો ક્યારેક વિદ્યાર્થીઓ માટે કંટાળાજનક હોઈ શકે છે, પરંતુ એવા ઘણા શિક્ષકો છે જેઓ તેમના વર્ગોને મનોરંજક અને આનંદપ્રદ બનાવવા માટે કંઈક વિશેષ કરતા રહે છે. દિલ્હીની એક સરકારી શાળામાં અંગ્રેજીની શિક્ષિકા મનુ ગુલાટીએ ડાન્સ કરીને તેના વર્ગને મનોરંજક બનાવ્યો.

તેના ટ્વિટર પ્રોફાઇલ પર શેર કરાયેલા આ વીડિયોમાં ગુલાટી ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. સ્ટુડન્ટ્સ ડાન્સ વીડિયોને ખૂબ એન્જોય કરતા જોવા મળે છે અને વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકો તાળીઓ પાડતા જોવા મળે છે. આ ક્લિપ 60 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે અને તેને નેટીઝન્સ તરફથી ઘણો પ્રેમ મળ્યો છે.

તારે જમીન પર ફિલ્મના આમિર ખાનનું પાત્ર લોકોને યાદ હતું. ગુલાટીના વર્ગોને હાસ્ય સાથે જીવંત બનાવવા માટે ઘણા લોકોએ તેની પ્રશંસા કરી. આ વીડિયો પર ફેન્સે ઘણી કોમેન્ટ કરી છે. એક યુઝરે કમેન્ટ કરી છે – મનુ મેડમ તમે ખૂબ જ સ્વીટ છો. તમે છોકરી સાથે જે રીતે ડાન્સ કર્યો, ખૂબ જ સુંદર.

અન્ય એક યુઝરે કોમેન્ટ કરી છે – આ છોકરીઓમાં આત્મવિશ્વાસ જગાડવા બદલ આભાર મેડમ. જ્યારે શિક્ષક કોઈપણ બાબત માટે અનુકૂળ વાતાવરણ પૂરું પાડે છે ત્યારે બાળકો વધુ સારું કરી શકે છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું છે કે, ચાલુ રાખો, શાનદાર કામ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed