મનોરંજન

તારક મહેતા ની સોનું કેમેરા ની સામે જ કરી રહી હતી એવી હરકત… ફોટા થયા વાયરલ…. જુઓ અહીં

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા દેશનો સૌથી પ્રખ્યાત કોમેડી શો છે. દરેક ઘરના લોકો આ શોને ખૂબ પસંદ કરે છે. બાળકથી લઈને વૃદ્ધાવસ્થા સુધી, તેઓ તેના માટે પાગલ છે. હાલમાં જ આ શોની ફેમસ એક્ટ્રેસ નિધિ ભાનુશાળીનો એક ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જે બાદ લોકો તેને ખરાબ અને સારા કહી રહ્યા છે.

મળતી માહિતી મુજબ, સોનુ સાથે બેકગ્રાઉન્ડમાં દેખાતો વ્યક્તિ કોણ છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ તસવીર લગભગ 3 વર્ષ જૂની કહેવામાં આવી રહી છે, પરંતુ આમાં નિધિની હરકતો લોકોને ગુસ્સે કરી રહી છે. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાંથી સોનુની તસવીરો દેખાઈ રહી છે. જેમાં પાછળ બેઠેલી વ્યક્તિ ગંદી હાલતમાં જોવા મળે છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માના સોનુની પાછળની વ્યક્તિની તસવીર જોઈને લોકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે તે બીજું કોઈ નહીં પણ બુલેટ છે. સાથે જ ઘણા લોકો એવું પણ કહી રહ્યા છે કે આ ગોલુ છે, દીકરા, મજા ના કર, સામે આવ.

‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના સોનુએ આવી ગંદી હરકતો જોઈને હંગામો મચાવી દીધો છે. દરેક લોકો પાછળના મેદાનમાં બેઠેલા વ્યક્તિને ઓળખવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. ઘણા લોકોનું કહેવું છે કે તેઓ બેકગ્રાઉન્ડમાં કોણ છે તે જાણી શકતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *