મનોરંજન

તારક મહેતા ની બબીતાજી એ પહેર્યો વન પીસ ડ્રેસ, હોટ લૂક માં લૂંટયું ફેન્સ નું દિલ… જુઓ અહીં

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીનું પાત્ર ભજવી રહેલી મુનમુન દત્તાએ તેના તાજેતરના બોલ્ડ ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી છે.તેણે કુલ 4 તસવીરો શેર કરી છે.તેણે પીળા રંગનો થાઈ હાઈ વન પીસ ડ્રેસ પહેર્યો છે.આમાં તેના વાળ ખુલ્લા છે અને તેણે મેક-અપ કર્યો છે.તેણે ઈયરિંગ્સ પહેરી છે અને તે બોલ્ડ સ્ટાઈલમાં પોઝ આપતી જોવા મળે છે.

મુનમુન દત્તાએ સમાચાર લખ્યા ત્યાં સુધી 21 કલાક પહેલા આ તસવીરો શેર કરી છે, જેને 217000થી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂકી છે, જ્યારે તેના પર 1250થી વધુ કોમેન્ટ્સ કરવામાં આવી છે. આ સિવાય તેણે ઘણા લોકોને ટેગ પણ કર્યા છે. મુનમુન દત્તાની તસવીરો પર ઘણા લોકોએ પ્રીટી, બ્યુટીફુલ, નાઇસ, અમેઝિંગ, સો બ્યુટીફુલ, લવલી ફોટો, સો હોટ અને વેરી નાઇસ જેવી કોમેન્ટ કરી છે.

પ્રથમ તસવીરમાં મુનમુન દત્તા V ની નિશાની બનાવીને હસતી જોવા મળે છે.બીજા ફોટામાં તે અલગ અંદાજમાં પોઝ આપી રહી છે.ત્રીજી તસવીરમાં તેણે કમર પર હાથ રાખીને બોલ્ડ પોઝ આપ્યો છે અને ચોથા ફોટામાં તે એક હાથ કમર પર અને બીજો હાથ પકડીને જોવા મળે છે.

તેના માથા પર હાથ રાખીને પોઝ આપતી હોય છે. ફોટામાં મુનમુન દત્તાની સ્લિમ અને ટોન ફિગર પણ જોઈ શકાય છે. મુનમુન દત્તાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 72 લાખ ફોલોઅર્સ છે. તે તેના ચાહકો સાથે પણ વાતચીત કરે છે.

મુનમુન દત્તાએ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીનો રોલ કર્યો છે.તેનો અને જેઠાલાલનો રોલ અને કેમેસ્ટ્રી ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી છે.આ દિવસોમાં મુનમુન દત્તા તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવનાર રાજ અનડકટને ડેટ કરી રહી છે.મુનમુન દત્તાએ હજુ સુધી અફેરની પુષ્ટિ કરી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *