પોલીસ સ્ટેશન માં રિપોર્ટ લખાવવા આવેલી મહિલા પાસે દરોગા મસાજ કરાવવા લાગ્યો અને પછી… ઘટનાનો વિડીયો વાયરલ

0

બિહારના સહરસા જિલ્લામાંથી એક વીડિયો વાયરલ થયો છે, જ્યાં પોલીસ અધિકારી મહિલાને મસાજ કરાવી રહ્યા છે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલાને મસાજ આપતી વખતે ઈન્સ્પેક્ટર ફોન પર કોઈની સાથે વાત કરી રહ્યા છે અને તે જ સમયે મહિલાને મદદનું આશ્વાસન આપી રહ્યા છે. તે જ સમયે બીજી મહિલા ખુરશી પર બેઠી છે. આ દરમિયાન તેનો યુનિફોર્મ પણ રૂમમાં દોરડા પર લટકતો જોવા મળે છે.

ઈન્સ્પેક્ટરનું નામ શશિ ભૂષણ સિન્હા છે અને તે નવહટ્ટા પોલીસ સ્ટેશનમાં તૈનાત હતા. મહિલા પાસેથી મસાજ કરાવતો વીડિયો સામે આવ્યા બાદ તેને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો છે. અહેવાલો અનુસાર, મહિલા તેના પુત્ર (બળાત્કારના આરોપી)ના જામીન માટે પોલીસ સ્ટેશન આવી હતી.

ઈન્સ્પેક્ટરે કથિત રીતે તેને પહેલા મસાજ કરવાનું કહ્યું હતું. તેમજ તેમને ખાતરી આપી હતી કે તમારા પુત્રને જલ્દી જામીન મળી જશે. આ દરમિયાન ઈન્સ્પેક્ટર પોતાના પુત્રના જામીન માટે વકીલ સાથે ફોન પર વાત કરતા રહ્યા.

આ મામલે સહરસાના પોલીસ અધિક્ષક લિપી સિંહે કહ્યું, ‘તત્કાલીન પોલીસ સ્ટેશન ઓફિસર દરહર ઓપી શશિભૂષણ સિન્હાનો વાયરલ વીડિયો અમારી સામે આવ્યો છે. તેની સત્યતા ચકાસવા માટે SDPOને સદર મોકલવામાં આવ્યા હતા. શશિભૂષણ સિન્હા ત્યાં તૈનાત હતા, તે વિસ્તારમાં બળાત્કારનો કેસ થયો હતો.

હવે આ વીડિયોમાં બળાત્કારના આરોપીની માતાના કહેવા પર તે 10 હજાર રૂપિયામાં જામીન મેળવવા માટે વકીલ સાથે વાત કરી રહ્યો છે. તે જે રીતે બેઠો છે કે તેનું વર્તન કેવું છે, તેની બોડી લેંગ્વેજ કે તે જે કંઈ કરી રહ્યો છે તેની સાથે તે અનુશાસનહીનતા, ઘમંડની વ્યાખ્યા કરે છે. તે જ સમયે, એક સારા પોલીસ અધિકારીનું વર્તન સંપૂર્ણપણે વિપરીત છે.

લિપી સિંહે કહ્યું કે, આ મામલામાં એસએચઓ શશિભૂષણ સિન્હાને સસ્પેન્ડ કરી દેવામાં આવ્યા છે અને વિભાગીય કાર્યવાહી શરૂ કરવામાં આવી છે. આવી અનુશાસનહીનતા પોલીસની છબીને કલંકિત કરે છે. અમારી ક્રિયા ઝીરો ટોલરન્સની છે. જો આવી વસ્તુઓ થાય છે, તો મારી ક્રિયા ખૂબ જ મજબૂત છે. હું આશા રાખું છું કે આવી વસ્તુઓ ફરીથી ન બને.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed