Fact

ગરમી ના કારણે રસ્તા પર જ પડી ગયો ટ્રાફિક પોલીસ, ત્યારે આ મહિલાએ કઈક એવું કરી બતાવ્યું….. વિડીયો થયો વાયરલ

સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ એકથી વધુ વીડિયો વાયરલ થાય છે. આ વીડિયો દ્વારા આપણે વર્તમાન પરિસ્થિતિ વિશે જાણીએ છીએ. હાલમાં જ એક વીડિયો વાયરલ થયો છે, જેને જોયા પછી તમે પણ ચોંકી જશો.

વાસ્તવમાં, વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કલાકો સુધી રસ્તા પર ઉભા રહેવાના કારણે એક પોલીસકર્મી પડી જાય છે. તે સંપૂર્ણપણે બેહોશ થઈ જાય છે. ત્યારે સ્કૂટી પર એક મહિલા આવે છે અને તે પોલીસકર્મીની સંભાળ લે છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. લોકો મહિલાને સલામ કરી રહ્યા છે.
પણ વાંચો

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક પોલીસકર્મી ડ્યુટી દરમિયાન અચાનક ગરમીથી બેહોશ થઈ ગયો. તે બેહોશ થઈને રસ્તા પર પડી જાય છે. ત્યાંથી અનેક વાહનો પસાર થાય છે, પરંતુ પોલીસકર્મીની કોઈને પડી નથી, ત્યારે અચાનક એક મહિલા તેની પુત્રી સાથે સ્કૂટી પર સવાર થઈને પસાર થઈ રહી છે.

જેવી તે મહિલાની નજર તે પોલીસકર્મી પર પડે છે, તે તેને હોશમાં લાવવાનો પ્રયાસ કરે છે અને તે મહિલા સફળ થાય છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

આ વાયરલ વીડિયોને @IAmJitendraa નામના ટ્વિટર યુઝર હેન્ડલ દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો પર લોકોની પ્રતિક્રિયા જોવા મળી રહી છે. વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને 5 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *