મનોરંજન

યુઝી ચહલ ની પત્ની ધનાશ્રી નો હોટ લૂક થયો વાયરલ, અદાઓ પર લૂંટાવ્યા ફેન્સ એ દિલ… જુઓ અહીં

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL) 2022માં રાજસ્થાન રોયલ્સના ખેલાડી યુઝવેન્દ્ર ચહલનો દબદબો છે. તે હાલમાં પર્પલ કેપ ધારક છે અને ટીમ માટે મેચ વિનર સાબિત થઈ રહ્યો છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલનો આ ક્ષેત્રમાં દબદબો છે, તો તેની પત્ની ધનશ્રી વર્મા સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી છે.

રાજસ્થાન રોયલ્સની મેચમાં ટીમને સપોર્ટ કરવા માટે ધનશ્રી વર્મા સતત પહોંચી રહી છે અને તેના પતિ યુઝવેન્દ્ર ચહલને ચીયર કરી રહી છે. સોમવારે રાજસ્થાન રોયલ્સ અને કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ વચ્ચેની મેચ દરમિયાન ધનશ્રી વર્મા પણ સ્ટેન્ડમાં હાજર હતી.

જ્યારે યુઝવેન્દ્ર ચહલે આ સિઝનમાં હેટ્રિક લીધી ત્યારે ધનશ્રી વર્મા હજુ પણ સ્ટેન્ડમાં હતી અને તેની પ્રતિક્રિયા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી.
ધનશ્રી વર્મા એક કોરિયોગ્રાફર છે, તે સતત તેના ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરે છે. તમારા ફોટા પણ શેર કરો.

હાલમાં જ ધનશ્રી વર્માએ ઘણી તસવીરો પોસ્ટ કરી છે, જેમાં તે બ્લેક ડ્રેસમાં મિરર સેલ્ફી લેતી જોવા મળી રહી છે. આ તસવીરો જોઈને ચાહકો પણ આકર્ષાયા હતા. ધનશ્રીની આ તસવીરોને પાંચ લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કરી છે.

ધનશ્રી વર્મા અને યુઝવેન્દ્ર ચહલના લગ્ન 2020માં થયા હતા. બંને થોડા સમય માટે એકબીજાને ડેટ કરતા હતા. યુઝવેન્દ્ર ચહલે ધનશ્રી વર્મા પાસેથી ડાન્સ શીખવાનું શરૂ કર્યું, ત્યારબાદ બંનેની મિત્રતા થઈ અને પછી પ્રેમમાં પરિણમ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *