મહિલા એ રેલવે સ્ટેશન પર બેઠેલા આવારા કૂતરાને પ્રેથી ખવડાવ્યું દહીં-ચાવલ…. વિડીયો જોઈને રૂંવાટા ઉભા થઇ જશે

0

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા એક વીડિયોમાં રેલવે પ્લેટફોર્મ પર બેઠેલી એક મહિલા રખડતા કૂતરાને ખવડાવતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયો ટ્વિટર અને અન્ય સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો.

અજાણી મહિલા પ્લેટફોર્મ પર બેસીને રખડતા કૂતરાને દહીં ભાત ખવડાવતી જોઈ શકાય છે. આ વીડિયો પશ્ચિમ બંગાળના દમ દમ કેન્ટોનમેન્ટ રેલ્વે સ્ટેશનનો છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક મહિલા પ્લેટફોર્મ પર બેઠી છે અને એક રખડતા કૂતરાને પોતાના હાથથી ખવડાવી રહી છે. તે સ્પષ્ટ છે.

કૂતરાને દહીં ભાત સિવાય બીજું કંઈ ગમતું નથી. આ કૂતરાનું નામ કુતુશ છે અને તેની ઉંમર લગભગ 5 વર્ષ છે. ઉપરાંત, જ્યારે તેને ખવડાવવામાં આવે છે ત્યારે તેને પૃષ્ઠભૂમિમાં સંગીત વગાડવું ગમે છે. મહિલા તેને ખવડાવવા દરરોજ 3 વખત સ્ટેશને આવે છે.

રખડતા અથવા જંગલી શ્વાન એવા છે કે જેઓ તેમના માલિકો દ્વારા પાછા ફર્યા અથવા ત્યજી દેવામાં આવ્યા છે. તેમને જીવવા માટે રોજિંદી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે. પરંતુ કેટલાક લોકો, વિડિયોમાં દેખાતી મહિલાની જેમ, ખોરાક, પાણી અથવા આશ્રય આપીને તેમનું જીવન સરળ બનાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed