વરમાળા પહેરવવામાં થઈ દુલહન થી ભૂલ, ગુસ્સામાં ને ગુસ્સામાં કર્યું એવું કામ આજુ બાજુ ના જાનૈયા ઓ રોષે ભરાયા… વિડીયો વાયરલ

0

લગ્ન એક એવી વસ્તુ છે, જેમાં ઘરનું વાતાવરણ ખૂબ જ ખુશનુમા રહે છે. પરંતુ કેટલીકવાર બધું બરાબર થઈ ગયા પછી પણ કંઈક એવું બને છે કે લગ્નની મજા જ કર્કશ બની જાય છે. તમે અત્યાર સુધી બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં ફેરી ટેલ વેડિંગ જોયા જ હશે, પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે વાસ્તવિક જીવન ફિલ્મોથી ઘણું અલગ છે.

ફિલ્મોનો વાસ્તવિક જીવનમાં લગ્ન સાથે કોઈ સંબંધ નથી. ફિલ્મોના લગ્નમાં તમે અત્યાર સુધી વરરાજાને તેની નવજાત કે આવનાર કન્યાને લાડ કરતા જોયા જ હશે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય સ્ટેજ પરના વરને નાની બાબતમાં ગુસ્સે થતા જોયા છે? જો નહીં, તો અમે તમારા માટે આવો જ એક વીડિયો લાવ્યા છીએ.

લોકો આ વાયરલ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને તેના પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. વીડિયોને 6.6 મિલિયનથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દુલ્હન તેના ભાવિ પતિ સાથે ડરીને સ્ટેજ પર ઉભી છે.

બંનેની જીતની પ્રક્રિયા સ્ટેજ પર ચાલી રહી છે. કન્યા સૌપ્રથમ વરને ફૂલનો હાર પહેરાવે છે, પરંતુ તે વરરાજાના ગળામાં માળા યોગ્ય રીતે પહેરવામાં અસમર્થ હોય છે. આ જોઈને વરરાજા ગુસ્સે થઈ જાય છે અને તે પણ પળવારમાં કન્યાના ગળામાં માળા પહેરાવી દે છે. વરરાજા એવી રીતે માળા પહેરે છે કે ફૂલોનો હાર કન્યાના શરીરની નીચે પડી જાય.

આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ લોકોએ તેના પર ફની રિએક્શન આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે. વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું કે, “વધુએ આખરે પોતાના અપમાનનો બદલો લીધો છે”. તો ત્યાં બીજા યુઝરે લખ્યું છે કે, “હું થોડો નમતો હોત ભાઈ”. તમને આ વિડિયો વિશે શું લાગે છે, અમને કોમેન્ટ કરીને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed