બચ્ચન પરિવાર માંથી આવી ચોંકાવનારી ખબર, એશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને પતિ અભિષેક ને લઈને આવ્યા મોટા સમાચાર… જાણીને વિશ્વાસ પણ નઈ આવે

0

મુંબઈ 30 એપ્રિલ 2022 અભિષેક બચ્ચન બોલીવુડની જાણીતી હસ્તી છે. આજના સમયમાં એવો કોઈ વ્યક્તિ નહીં હોય જે અભિષેક બચ્ચનને ઓળખતો ન હોય.અભિષેકનું બોલિવૂડ કરિયર ઘણું સારું રહ્યું હતું.

લોકો અભિષેકને ખૂબ પસંદ કરે છે. તેણે ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો કરી છે. અભિષેકે વર્ષ 2007માં લગ્ન કર્યા હતા. અને તેની પત્ની બોલીવુડની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન છે.

અભિષેકની ચર્ચા દરેક જગ્યાએ થઈ રહી છે, કારણ કે અભિષેક બચ્ચન આટલી સુંદર અભિનેત્રી ઐશ્વર્યાનો પતિ છે. તે 10 વર્ષની બાળકી આરાધ્યાના પિતા પણ છે.હવે તે ઐશ્વર્યા રાયથી અલગ થવા જઈ રહ્યો છે. દરેક જગ્યાએ માત્ર આ જ વાતો થઈ રહી છે.

ઐશ્વર્યા રાય બોલિવૂડની જાણીતી હસ્તી છે. ઐશ્વર્યા રાય ખૂબ જ સુંદર છે અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.આનું કારણ એ છે કે ઐશ્વર્યા બોલિવૂડની સૌથી સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. ઐશ્વર્યાના પતિનું નામ અભિષેક બચ્ચન છે.

હાલમાં અભિષેકના કારણે ઐશ્વર્યા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે.આનું કારણ એ છે કે હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એવી ચર્ચા ચાલી રહી છે કે અભિષેક બચ્ચન હવે ઐશ્વર્યાને છોડવા માંગે છે અથવા આપણે કહી શકીએ કે અભિષેક ઐશ્વર્યાથી અલગ થવા માંગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed