મનોરંજન

લગ્ન કરવા જઈ રહેલા વરરાજા એ ઘોડી પર ચડીને કર્યો એવો ડાન્સ, પછી ધડામ દઈને આવ્યો હેઠો….વિડીયો થયો વાયરલ

લગ્નની સિઝન ચાલી રહી છે, ત્યારે લગ્નના તમામ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ક્યારેક કોઈની ટિપ જોવા મળે છે તો ક્યારેક કોઈના ડાન્સનો વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ જાય છે.

તે જ સમયે, તાજેતરમાં એક વીડિયો વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા પછી તમે હસી શકો છો. આ વીડિયો યુટ્યુબ પર વારંવાર જોવામાં આવી રહ્યો છે. ખરેખર, આ વીડિયોમાં વરરાજાના ડાન્સ અને વેડિંગ પાર્ટીની સ્ટાઈલ તમારું દિલ જીતી લેશે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે લગ્નના સરઘસ ખૂબ જ આનંદથી નાચે છે. સૌથી પહેલા એક વ્યક્તિના ખભા પર બેસીને બારાતી ડાન્સ કરે છે. આ પછી તે એવી રીતે ડાન્સ કરે છે કે કોઈને વિશ્વાસ ન આવે.

તે વરની ઘોડી પર ચડી જાય છે અને ઘોડી પર ઉભા રહીને નાચવા લાગે છે. માણસ એવી રીતે નાચે છે કે તેની સાથે વર પણ ઘોડી પરથી પડી જાય છે. તે જ સમયે આસપાસ ઉભેલા લોકો પણ જોવા લાગે છે. હાલમાં આ વીડિયો જોઈને તમે તમારા હાસ્ય પર કંટ્રોલ નહીં કરી શકો.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયો પર લોકો તરફથી કોમેન્ટ આવી રહી છે, એક યુઝરે લખ્યું- વાહ શું ડાન્સ છે કે વર પણ પડી ગયો. તો બીજી તરફ, હું હસવાનું રોકી શકતો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *