દિશા પટનીએ પહેર્યો 1 લાખ રૂપિયા નો મીની ડ્રેસ, પોતાના હોટ લૂક થી સોસીયલ મીડિયા ગરમ કરી દીધું… જુઓ અહીં

0

બોલિવૂડની સેક્સી દિવા દિશા પટણી એવી અભિનેત્રીઓમાંથી એક છે જે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો શેર કરીને લાખો દિલો પર રાજ કરે છે. તેણી જે પણ ફોટા અને વિડિયો શેર કરે છે, તે થોડી જ વારમાં વાયરલ થઈ જાય છે.

હાલમાં જ તે મુંબઈમાં હોટ અવતારમાં જોવા મળી હતી. ચાલો અમે તમને તેનો નવો લુક બતાવીએ. દિશા પટણી 28 એપ્રિલ 2022ના રોજ જુહુમાં જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન તે પર્પલ કલરના મિની ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

આ સ્પાઘેટ્ટી-સ્ટ્રેપ ડ્રેસની ખાસ વાત એ છે કે તેમાં ક્રિસ્ટલ એમ્બ્રોઇડરીના ફૂલો હતા, જે તેને વધુ આકર્ષક બનાવે છે. આ સુંદર મીની ડ્રેસમાં પાછળની બાજુએ છુપાયેલ ઝિપ ક્લોઝર પણ છે. જોકે, ડ્રેસની કિંમત જાણીને તમે દંગ રહી જશો. તેણીનો દેખાવ અહીં જુઓ.

દિશાએ આ અદભૂત ડ્રેસ સાથે એક નાની ડિઝાઈનર બેગ કેરી કરી છે, જેની કિંમત 46,000 રૂપિયા છે. અભિનેત્રીએ ન્યૂનતમ મેકઅપ સાથે તેનો ગ્લેમ લુક પૂર્ણ કર્યો અને તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા.

આ પહેલા દિશા પટાનીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની કેટલીક હોટ તસવીરો શેર કરી હતી, જેમાં તે બ્લેક ડ્રેસમાં ખૂબ જ બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળી હતી. દિશાએ તેના સંપૂર્ણ દેખાવ માટે હળવા મેકઅપની પસંદગી કરી અને તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા. આ સ્ટાઇલમાં પણ તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed