સ્પોર્ટ્સ

ફેન્સ હવે ખરીદી શકશે કોહલીની સહી વાળું ટી-શર્ટ, એક ની કિંમત જાણીને જ હોશ ઉડી જશે

ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીનો પોતાનો ફેન બેઝ છે. ક્રિકેટ ચાહકો પાસે વિરાટ કોહલી દ્વારા હસ્તાક્ષર કરેલ ફ્રેમવાળી ભારતીય ટીમની જર્સી ખરીદવાની સુવર્ણ તક છે. આ અત્યંત દુર્લભ શર્ટ ધ વિઝડન શોપ પર ઉપલબ્ધ છે અને હવે માત્ર એક જ ટુકડો બચ્યો છે. તે 100% અધિકૃત છે અને બીજે ક્યાંય ખરીદી શકાતું નથી.

વિઝડન શોપ અનુસાર તેની કુલ કિંમત 2499.99 પાઉન્ડ (લગભગ 2 લાખ 42 હજાર રૂપિયા) છે. કંપનીની પોલિસી અનુસાર, એકવાર તમે તેને ખરીદી લો, તો તમે તેને પરત કરી શકશો નહીં. પરંતુ જો ફ્રેમમાં કોઈ તિરાડ હોય, તો કંપનીએ ચોક્કસપણે તેને બદલવાનું વચન આપ્યું છે.

વિરાટ કોહલીની વાત કરીએ તો તે હાલમાં ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL)નો ભાગ છે. જોકે, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)ના આ બેટ્સમેનનું પ્રદર્શન ખાસ રહ્યું નથી. IPLની વર્તમાન સિઝનમાં વિરાટ રાજસ્થાન રોયલ્સ (RR) સામેની મેચ પહેલા 8 ઇનિંગ્સમાં 17ની એવરેજથી માત્ર 119 રન જ બનાવી શક્યો હતો.

જો કે, વિરાટ કોહલી IPLમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન છે. મંગળવાર (26 એપ્રિલ)ની મેચ પહેલા કોહલીએ 215 મેચમાં 36.54ની એવરેજથી 6402 રન બનાવ્યા હતા. આ દરમિયાન તેના બેટમાંથી 42 અડધી સદી અને 5 સદી આવી હતી. કોહલીએ 140 IPL મેચોમાં RCBની કેપ્ટનશિપ પણ કરી છે.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB), ફાફ ડુ પ્લેસિસની કપ્તાની હેઠળ રમી રહી છે, તેણે અત્યાર સુધી એક પણ IPL ટાઇટલ જીત્યું નથી. જોકે, તે ત્રણ વખત ટૂર્નામેન્ટની ફાઇનલમાં પહોંચવામાં સફળ રહી છે. 2017 અને 2019ની સિઝનમાં આ ટીમ પોઈન્ટ ટેબલમાં સૌથી નીચે હતી. છેલ્લી બે સિઝનમાં, ટીમે પ્લેઓફમાં જગ્યા બનાવી, પરંતુ ટ્રોફી જીતવામાં સફળ રહી ન હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *