વિરાટ કોહલી મેદાન પર જ રોવા મંડ્યો, અંદર થી પુરી રીતે તૂટી ગયો છે… જાણો એવું તો શું છે કારણ

0

આજના સમયમાં વિરાટ કોહલી માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં મોટું નામ ધરાવે છે. વિરાટ કોહલીની અત્યાર સુધીની ક્રિકેટ સફર ખૂબ જ ઉતાર-ચઢાવની રહી છે કારણ કે વિરાટ કોહલીના જીવનમાં એક સમય એવો હતો જ્યારે વિરાટ કોહલી લગભગ દરેક મેચમાં સદી ફટકારી રહ્યો હતો અને એક પછી એક રેકોર્ડ તોડી રહ્યો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે ક્રિકેટની દુનિયામાં અન્ય ક્રિકેટરોની સરખામણીમાં વિરાટ કોહલીની ફેન ફોલોઈંગ સૌથી વધુ છે, આવું એટલા માટે કહેવામાં આવી રહ્યું છે કારણ કે વિરાટ કોહલીને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર લાખો લોકો ફોલો કરે છે. વિરાટ કોહલી અત્યારે જેમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે તે એક જ છે કે ભગવાન કોઈ પણ ક્રિકેટરના જીવનમાં આવો તબક્કો ન લાવે.

વિરાટ કોહલી હાલમાં જીવનના તે સમયનો સામનો કરી રહ્યો છે, જેનો સામનો કરવો દરેક વ્યક્તિ માટે કામ નથી. હાલમાં જ વિરાટ કોહલી મિડલ ગ્રાઉન્ડ પર રડતો જોવા મળ્યો હતો, જેના કારણે આ સમયે દરેક જગ્યાએ વિરાટ કોહલીની ચર્ચા થઈ રહી છે. તમને આગળ જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલી સાથે શું થયું, જેના કારણે વિરાટ વચ્ચે મેદાન પર આંસુ આવી ગયા અને તેને આ હાલતમાં જોઈને તમામ ફેન્સ પણ રડી પડ્યા.

વચ્ચેના મેદાન પર આવી ગયા વિરાટ કોહલીના આંસુ, તસવીરોએ કહી વિરાટની બધી પીડા
વિરાટ કોહલીને આજના સમયમાં ખૂબ જ મોટો અને મહાન ખેલાડી માનવામાં આવે છે કારણ કે વિરાટ કોહલીએ પોતાની બેટિંગના દિવાના બનાવી દીધા છે. જેના કારણે આજના સમયમાં આખી દુનિયા તેમને ઓળખે છે.

જેના કારણે કોહલીના આઉટ થતા જ તેનો ચહેરો લાલ થઈ ગયો હતો અને એવું લાગી રહ્યું હતું કે વિરાટ કોહલી રડી રહ્યો છે. આ કારણે મીડિયામાં આ સમયે દરેક જગ્યાએ વિરાટ કોહલીની ચર્ચા થઈ રહી છે. લેખમાં આગળ, ચાલો તમને જણાવીએ કે વિરાટ કોહલી કયા તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે.

વિરાટ કોહલી આ સમયે મીડિયામાં ખૂબ ચર્ચાનો વિષય બનેલો છે કારણ કે તાજેતરમાં જ વિરાટ કોહલીની મધ્ય મેદાનમાં એવી હાલત થઈ ગઈ હતી કે જાણે તેની આંખોમાંથી આંસુ આવી રહ્યા હોય અને તે રડી રહ્યો હોય. જેના કારણે વિરાટ કોહલીની આવી હાલત જોઈને તમામ ફેન્સ પણ ભાવુક થઈ ગયા હતા.

વિરાટ કોહલીના બેટમાં લાંબા સમયથી રન નથી આવી રહ્યા અને આ જ કારણ છે કે છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓથી તે ખૂબ જ મુશ્કેલ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. વિરાટ કોહલીના આ મુશ્કેલ સમયમાં તેનો દરેક પ્રશંસક તેની સાથે છે અને હંમેશા તેની સાથે રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed