સ્પોર્ટ્સ

વિરાટ કોહલી તૂટી ચુક્યો છે અંદરથી ખરાબ રીતે, આવી પડી છે મોટી આફત, જાણો અહીં

વિરાટ કોહલી અંદરથી સંપૂર્ણપણે તૂટી ગયો છે, પસાર થઈ રહ્યો છે. આજના સમયમાં વિરાટ કોહલીનું નામ માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં જાણીતું છે કારણ કે વિરાટ કોહલીને માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ વિશ્વનો શ્રેષ્ઠ ક્રિકેટર માનવામાં આવે છે.

વિરાટ કોહલી પાસે આજના સમયમાં કોઈ પણ વસ્તુની કમી નથી કારણ કે તેણે અત્યાર સુધીની કારકિર્દીમાં ઘણું નામ, સન્માન અને પૈસા કમાયા છે અને તેના કારણે વિરાટ કોહલી આજના સમયમાં આ તબક્કે છે. ક્રિકેટમાં વિરાટ કોહલીની અત્યાર સુધીની સફર અદ્ભુત રહી છે.

છેલ્લા કેટલાક સમયથી વિરાટ કોહલી જીક તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે, જે દરમિયાન વ્હીલ સંપૂર્ણપણે તૂટી ગયું છે અને કહેવાય છે કે વિરાટ કોહલીને હવે પોતાની જાત પર ઓછો વિશ્વાસ છે. થયું છે, જેના કારણે મીડિયામાં આ સમયે માત્ર વિરાટ કોહલીની જ વાત થઈ રહી છે.

વિરાટ કોહલી એવા બોલ પર આઉટ થઈ રહ્યો છે જેના પર આઉટ થવું શક્ય નથી અને ક્યારેક વિરાટ કોહલી રન આઉટ થઈ રહ્યો છે. આ કારણે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે વિરાટ કોહલીના નસીબે પણ તેનો સાથ આપવાનું બંધ કરી દીધું છે. ચાલો તમને લેખમાં આગળ જણાવીએ કે વિરાટ કોહલી સાથે શું થયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *