મનોરંજન

ન કોઈ કપડાં પહેર્યા કે ન બ્રા, ઉપરથી નિર્વસ્ત્ર થઈ ખાલી ફૂલ ચોંટાડીને ઉર્ફી ના બોલ્ડ લૂકસ થયા વાયરલ…જુઓ અહીં

ઉફ્ફ…ઉર્ફી જાવેદ તમે ખરેખર અજાયબીઓ કરી છે. ઉર્ફી જાવેદનો નવો લૂક જોઈને ચાહકો આટલું જ કહી રહ્યા છે. ઉર્ફી તેના અસામાન્ય પોશાક અને બોલ્ડ ફેશન સેન્સ માટે સમાચારમાં છે.

પરંતુ તેના નવા વિડિયોમાં ઉર્ફી ટોપ કે બ્રા કે બ્રેલેટ પહેરેલી જોવા મળી નથી, પરંતુ આ વખતે ઉર્ફીએ તેના લુકનો અલગ પ્રયોગ કર્યો છે.

ઓહ… ઓહ… બસ રાહ જુઓ. ઉર્ફીના લુક પર પણ એક નજર નાખો. ઉર્ફીનો નવો લુક એટલો બોલ્ડ છે કે શ્રેષ્ઠીઓ પણ પરસેવો પાડી શકે છે. હા, ઉર્ફી જાવેદ તેના નવા વીડિયોમાં તેના શરીર પર રંગબેરંગી ફૂલો ચોંટાડતી જોવા મળી રહી છે.

ઉર્ફીએ ન તો ટોપ પહેર્યું છે કે ન તો બ્રા કે બ્રેલેટ, પરંતુ નવા લુકમાં ઉર્ફી જાવેદ ઉપરના શરીર પર ફૂલોની સાથે માત્ર ન્યૂડ કલરની શોર્ટ્સ પહેરેલી જોવા મળે છે. ઉર્ફીએ આ અનોખા લુક સાથે ગ્લોસી મેકઅપ કર્યો છે, ઉર્ફી જાવેદ આઈલાઈનર, મસ્કરા, કાજલ અને આઈશેડોમાં ગ્લેમરસ દિવા લાગે છે.

ન્યૂડ ગ્લોસી લિપસ્ટિક અને હાઇલાઇટર લગાવીને, ઉર્ફીએ તેના મેકઅપ લુકને ગ્લેમ ટચ આપ્યો છે. હેરસ્ટાઇલની વાત કરીએ તો અભિનેત્રીએ પોનીટેલ બાંધીને અને આગળના વાળને સાઇડ પાર્ટેડ કરીને રોલ કરીને સ્ટાઇલિશ લુક આપ્યો છે.

રંગબેરંગી ફૂલોથી બનેલો ઉર્ફી જાવેદનો આ લુક ચાહકોને દિવાના બનાવી રહ્યો છે. ઉર્ફીના ચાહકો તેના લુકથી અચંબામાં છે. અભિનેત્રીના વીડિયો પર 1 કલાકની અંદર હજારો લાઈક્સ આવી ગયા છે. ચાહકો કોમેન્ટ સેક્શનમાં અવોસ્મે, સુપર હોટ લસ્ટ્રસ બ્યુટી લખીને ઉર્ફીની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

પરંતુ એવા ઘણા યુઝર્સ છે જે ઉર્ફીના લુકને જોરદાર ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું- શું દીકરી પાગલ થઈ ગઈ છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *