સમુદ્ર માં મસ્તી કરી રહ્યા હતા લોકોઝ અચાનક ઉપર થી પડ્યું વિમાન, કિનારે ઉભેલા લોકો તો હેરાન થઈ ગયા…વિડીયો વાયરલ

0

કલ્પના કરો કે તમે નદી કે દરિયામાં સ્નાન કરી રહ્યા છો અથવા તમારા મિત્રો સાથે મસ્તી કરી રહ્યા છો અને આ દરમિયાન અચાનક આકાશમાંથી ઉડતું વિમાન તમારી નજીક આવીને પડી જશે તો તમને કેવું લાગશે.

સ્વાભાવિક છે કે તમારી હોશ ઉડી જશે અને થોડા સમય માટે તમે વિચારી અને સમજી શકશો નહીં કે શું થયું અને કેવી રીતે થયું? સોશિયલ મીડિયા પર આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે લોકો દરિયામાં મસ્તી કરી રહ્યા છે અને આ દરમિયાન અચાનક હવામાં ઉડતું પ્લેન પાણીમાં પડી ગયું.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દરિયા કિનારે અને તેની આસપાસ ઘણા લોકો એકઠા થયા છે, કેટલાક સ્નાન કરી રહ્યા છે તો કેટલાક મસ્તી કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન હવામાં ઉડતું એક પ્લેન થોડે દૂરથી આવતું દેખાય છે, જે લોકો ઉપર પહોંચતા જ અચાનક સમુદ્રમાં પડી જાય છે.

જુઓ કે કેવી રીતે લોકો અહીં અને ત્યાં દોડવા લાગે છે. નાસભાગ મચી ગઈ છે. તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે પ્લેન પાણીમાં પડે છે.

આ વિડીયો જોયા પછી કોઈના પણ રોઈ ઉભા થઈ જશે. આ વીડિયોને oceanholic_life નામના પેજ પરથી ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયો પર અત્યાર સુધીમાં 1 લાખથી વધુ લાઈક્સ આવી ચૂક્યા છે. લોકો આ વીડિયો પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. વિડિયો જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed