આ શું! વગર બ્રા એ શર્ટ ના બટન ખુલ્લા રાખી ને ઉર્ફી નો વિડીયો વાયરલ…કેમેરામાં દેખાયું ન દેખાડવાનું

0

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદની ફેન ફોલોઈંગ ઘણી વધારે છે. ફેન્સ અભિનેત્રીની બોલ્ડનેસના દિવાના છે. ઉર્ફી તેના અભિનય કરતાં તેના અસામાન્ય ડ્રેસિંગ સેન્સ માટે વધુ જાણીતી છે. ઉર્ફી ઘણીવાર ફાટેલા કપડા પહેરીને મુંબઈના રસ્તાઓ પર લટાર મારતી જોવા મળે છે.

ચિત્રો અને વિડિયો બનાવવા માટે ઉર્ફી બ્રેલેસ અથવા શર્ટલેસ હોવું સામાન્ય છે. જ્યાં એક તરફ ઉર્ફી તેની ફેશન સેન્સના કારણે વખણાય છે તો બીજી તરફ તેને ટ્રોલિંગનો ભારે સામનો કરવો પડે છે. આ વખતે પણ તેની એક પોસ્ટ વાયરલ થઈ રહી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્ફી જાવેદ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે દરરોજ તેના ચાહકો સાથે કોઈને કોઈ અથવા શ્રેષ્ઠ પોસ્ટ શેર કરતી રહે છે. જે તેના ચાહકોને ખૂબ જ ગમે છે. અભિનેત્રીની પોસ્ટ પર ચાહકો પ્રેમ વરસાવતા જોવા મળે છે.

હાલમાં જ તેનો એક વીડિયો ઘણો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા સાઈટ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાયરલ વીડિયો ઉર્ફી જાવેદના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. જેના પર આ સમયે હજારો લાઈક્સ આવી છે. તેનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ગરમાવો લાવી રહ્યો છે.

જો વાયરલ વીડિયોની વાત કરીએ તો વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે ઉર્ફીએ માત્ર લાંબો સફેદ શર્ટ પહેર્યો છે. અભિનેત્રીએ શર્ટની અંદર બ્રા પણ પહેરી નથી. તે જ સમયે, અભિનેત્રીએ તેના વાળ બાંધ્યા છે. આ સાથે તેણે નીચે કંઈપણ પહેર્યું નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે ભૂતકાળમાં તેની કેટલીક તસવીરો વાયરલ થઈ હતી. તસવીરોમાં જોઈ શકાય છે કે ઉર્ફીએ ડાર્ક ગ્રીન કલરનું ખૂબ જ રિવિલિંગ ટોપ પહેર્યું છે. તેણીની આ ટોચ ખૂબ જ ઊંડા ગરદન છે. જેથી તેમની ક્લીવેજ સ્પષ્ટ રીતે જોઈ શકાય. આ ટોપ સાથે ઉર્ફીએ ડાર્ક કેમલ કલરનું અતરંગી પેન્ટ પહેર્યું હતું. તેના ડ્રેસે પણ ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed