સલમાન અડધી રાતે કેટરીના ને બોડી ગાર્ડ ના હવાલે કરતો હતો અને પછી બોડીગાર્ડ કરતો હતો આવું કામ – અચાનક થયો મોટો ખુલાસો

0

સલમાન અડધી રાતે કેટરીના ને બોડી ગાર્ડ માં હવાલે કરતો હતો અને પછી બોડીગાર્ડ કરતો હતો આવું કામ – અચાનક થયો મોટો ખુલાસો,બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના જાણીતા અભિનેતા અને ભાઈજાન તરીકે જાણીતા સલમાન ખાન ખૂબ જ લોકપ્રિય અભિનેતા છે.

ક્યારેક તે પોતાની ફિલ્મોના કારણે તો ક્યારેક પોતાના સંબંધોને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. હા, બાય ધ વે, ગયા વર્ષે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કેટરીના કૈફે એક્ટર વિકી કૌશલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંને એકબીજાને પ્રેમ કરે છે. ચાહકો પણ બંનેની જોડીને ખૂબ પસંદ કરે છે.

ભલે કેટરિના કૈફ હવે મિસિસ કૌશલ બની ગઈ છે, પરંતુ આજે પણ સલમાનની વાત આવે ત્યારે તેનું નામ ચોક્કસ ઉમેરાય છે.ઉલ્લેખનીય છે કે, સલમાન ખાને ઘણી અભિનેત્રીઓને ડેટ કરી છે. જેમાં કેટરીના કૈફનું નામ પણ સામેલ છે. બંને કલાકારો વિશે અલગ-અલગ વાતો બહાર આવતી રહે છે. જે ક્યારેક લોકોને ચોંકાવી દે છે.

આ વખતે પણ કંઈક આવું જ છે, જ્યારે કૅટ અને ભાઈજાન વિશેનો એક ખુલાસો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ ખુલાસામાં કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સલમાન ખાન અડધી રાત્રે કેટને તેના બોડીગાર્ડ શેરાની સાથે મોકલતો હતો.

જે બાદ તેના ફેન્સના મનમાં સવાલ ઉઠી રહ્યો છે કે સલમાને આવું કેમ કર્યું?તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાનના ઘણા બોડીગાર્ડ છે. જેમાં શેરાનું પણ નામ છે. શેરા એક્ટરનો સૌથી વિશ્વાસુ બોડીગાર્ડ છે. શેરા દરેક ઈવેન્ટ્સ અને પાર્ટીઓમાં સલમાન સાથે ચોક્કસપણે જોવા મળે છે.

બીજી તરફ જો ખુલાસાઓની વાત કરીએ તો જણાવી દઈએ કે જ્યારે પણ કેટ અડધી રાત્રે ઘરે જતી ત્યારે સલમાન તેના ભરોસાપાત્ર શેરાને તેની સુરક્ષા માટે મોકલતો હતો. જેના કારણે આ સમયે સલમાન અને કેટ ચર્ચામાં છે.તે જ સમયે, હવે કેટરિના કૈફ અને સલમાન ખાનના વર્કફ્રન્ટ તરફ આગળ વધી રહ્યા છે, બંને કલાકારો ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘ટાઈગર 3’માં જોવા મળશે. આ બિગ બજેટ ફિલ્મ વર્ષ 2023માં સ્ક્રીન પર રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed