બૉલીવુડ

લગ્ન ન 15 વર્ષ બાદ એશ્વર્યા એ પતિ સાથે ની પ્રાઇવેટ પળોની તસ્વીર શેર કરી…પાછી અભિષેક એ કરી જોરદાર કોમેન્ટ

ઐશ્વર્યા રાય તેની સુંદરતા માટે જાણીતી છે. ઐશ્વર્યાના એક નહીં પણ કરોડો ચાહકો છે. માત્ર દેશમાં જ નહીં વિદેશમાં પણ લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. હવે આવી સ્થિતિમાં અભિષેક તેની પાસેથી નજર કેવી રીતે છીનવી શકે. હા, ઐશ્વર્યા અને અભિષેક એકબીજાને પસંદ કરતા હતા અને બંનેએ આજથી 15 વર્ષ પહેલા 20 એપ્રિલ 2007ના રોજ સાત ફેરા લીધા હતા.

બંનેના લગ્નને 15 વર્ષ થઈ ગયા છે, પરંતુ તેમની ફિટનેસ અને સ્ટાઈલ જોઈને કોઈ આ વાત પર વિશ્વાસ નહીં કરે. તે જ સમયે, બંનેને એક બાળક છે, આરાધ્યા, જે 10 વર્ષનો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તેના જીવનની આ ખાસ ક્ષણને યાદ કરીને ઐશ્વર્યા રાયે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક તસવીર શેર કરી છે, જે ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે.
ઐશ્વર્યા રાયે તાજેતરમાં તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક તસવીર શેર કરી છે. આ તેમના લગ્નનો ફોટો છે.

આ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે અભિષેક ઐશ્વર્યાને વીંટી પહેરાવી રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે બંનેએ ખૂબ જ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા હતા. લગ્નમાં ઐશ્વર્યાએ સાડી પહેરી હતી તો અભિષેક શેરવાનીમાં જોવા મળ્યો હતો. બંનેના લગ્નની તસવીરો આજે પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

ફેન્સની સાથે સેલેબ્સ પણ ઐશ્વર્યાની આ પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતાં થાકતા નથી. એક પ્રશંસકે લખ્યું – મેમ, તમે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહ્યા છો, લગ્નની વર્ષગાંઠ પર અભિનંદન, જ્યારે બિપાશા બાસુએ પણ ટિપ્પણી કરી અને તેના વખાણ કર્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *