આજે પણ આ દિગગજ ક્રિકેટર ની પત્ની ચૂલા પર બેસીને રોટલા બનાવે છે, તસવીરો જોઈને રહી જશો એકદમ હેરાન

0

આજે પણ આ દિગગજ ક્રિકેટર ની પત્ની ચૂલા પર બેસીને રોટલા બનાવે છે, તસવીરો જોઈને રહી જશો એકદમ હેરાન: જો કે આખી દુનિયામાં ક્રિકેટનો ક્રેઝ છે, પરંતુ ભારતમાં તે સૌથી વધુ છે. ક્રિકેટ ભારતની નસોમાં વસે છે. ક્રિકેટનું નામ આવતા જ લોકોની અંદર એક અલગ જ ઉત્સાહ જોવા મળે છે. હા, ક્રિકેટના મેદાનમાં ભલે 11 લોકો રમે, પરંતુ તેમની સાથે કરોડો ભારતીયોની લાગણી જોડાયેલી છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે આપણે ક્રિકેટની લોકપ્રિયતા વિશે નહીં, પરંતુ આવક વિશે વાત કરીશું.

જે વ્યક્તિ ક્રિકેટ રમે છે તેને ક્રિકેટર કહેવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, દરેક ક્રિકેટરની પાસે કરોડોની સંપત્તિ છે. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખમાં તમારા માટે શું ખાસ છે? ક્રિકેટરને એક મેચ રમીને ઘણા પૈસા મળે છે અને જો તે IPLમાં રમે છે તો તે કોઈ કરોડપતિથી ઓછો નથી.

આવી સ્થિતિમાં એક ક્રિકેટર આરામથી પોતાના પરિવારનું ભરણપોષણ કરી શકે છે અને તે પણ નિવૃત્તિ પછી પણ, પરંતુ જો આજકાલ કોઈ ક્રિકેટરની પત્ની ચૂલા પર રસોઈ બનાવતી જોવા મળે તો તમે શું વિચારશો? હા, ભારતના લોકપ્રિય બોલર હરભજન સિંહની પત્ની ગીતા સ્ટવ પર રસોઈ બનાવતી જોવા મળી હતી, તે પણ માટીના ચૂલા પર.

ગીતાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે પિંડ ખૂબ જ મસ્તી કરી રહી છે. આ તસવીર પહેલીવાર જોઈને બધા ચોંકી ગયા હતા, પરંતુ ગીતા સ્ટવ પર રસોઈ નથી બનાવી રહી, તેના બદલે તે કોઈના ઘરે ગઈ અને ત્યાં તેણે સ્ટવની સામે બેસીને આ તસવીર ક્લિક કરી. ગીતા બસરા અને હરભજન સિંહે લવ મેરેજ કર્યા છે. લગ્ન પહેલા બંનેએ એકબીજાને લગભગ 7 વર્ષ સુધી ડેટ કર્યા હતા.

તેમનું અફેર અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહેતું હતું. હરભજન સિંહ હજુ પણ IPL રમે છે, પરંતુ જ્યારે તેણે ગીતા બસરા સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે તે તેની કારકિર્દીના સર્વોચ્ચ સ્થાને હતો. તમને જણાવી દઈએ કે ગીતા બસરા અને હરભજન સિંહે 2015માં લગ્ન કર્યા હતા. બંનેના લગ્નમાં ક્રિકેટ જગતના સિતારાઓએ હાજરી આપી હતી અને બધાએ ખૂબ જ મસ્તી કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed