મનોરંજન

ઉર્ફી એ આ શું પહેરી લીધું, પહેર્યો એવો પ્લાસ્ટિક નો ડ્રેસ કે દેખાયું ન દેખાવવાનું…સોસીયલ મીડિયા માં વાયરલ

ઉર્ફી જાવેદ તેના બીજા અતરંગી આઉટફિટ સાથે દેખાયો છે. ફરી એકવાર ટ્રોલ્સને તેને સારું અને ખરાબ કહેવાનો મોકો મળ્યો છે. અને ફરી એકવાર અમે તમારા માટે તેનો લેટેસ્ટ વિડિયો લાવ્યા છીએ. તો ફરીથી ઉર્ફીના આઉટફિટને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થવા માટે તૈયાર થઈ જાઓ અને ‘હાય યે ક્યા પહેલા હૈ નયે હૈ’ કહો.

ઉર્ફી જાવેદનો કોઈ ચાહક હોય કે ન હોય, પરંતુ પાપારાઝી તેનો સૌથી મોટો ચાહક છે. ઉર્ફી જ્યાં પણ બોલાવે છે, પાપારાઝી તેમને અનુસરે છે. શું તમે ટોમ એન્ડ જેરી કાર્ટૂન જોયું છે? તો તમને યાદ હશે કે કેવી રીતે જેરી ચીઝની ગંધ લેતી વખતે સ્તબ્ધતામાં ઉડતો તેના સુધી પહોંચતો હતો. એવું લાગે છે કે ફોટોગ્રાફરોની સ્થિતિ પણ આવી જ છે.

હવે સેલિબ્રિટી ફોટોગ્રાફર વિરલ ભાયાનીએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ઉર્ફી જાવેદનો નવો વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં ઉર્ફી એક હોટલની લોબીમાં જોવા મળી રહી છે. તેણે પિંક કલરની બિકીની પહેરી છે. ઉર્ફીએ તેની હળવા ગુલાબી બિકીની પર પારદર્શક બેલબોટમ પેન્ટ પહેર્યું છે.

હવે ઉર્ફી જાવેદે પ્લાસ્ટિક ફોઈલ પહેરીને બહાર આવવું જોઈએ અને ટ્રોલ્સે તેને અનુસરવું જોઈએ નહીં. તો માત્ર વિડિયો પર, ઘણા યુઝર્સ પોતપોતાના કામમાં વ્યસ્ત છે. કોઈ કહી રહ્યું છે કે ઉર્ફી થોડા દિવસોમાં સંપૂર્ણપણે નગ્ન થઈને ફરવા જઈ રહી છે તો કોઈએ તેને બેશરમ ગણાવી છે.

એકે કટાક્ષ કરીને કહ્યું કે પૃથ્વી ખતરામાં છે. તે જ સમયે, ટિપ્પણી વિભાગમાં એક વપરાશકર્તા છે જેણે ઉર્ફીનો ડ્રેસ પસંદ કર્યો અને કહ્યું કે તેને આવો ડ્રેસ જોઈએ છે. હવે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આગળ શું થશે.

ઉર્ફી જાવેદ આ પોશાકમાં તેના અધિકૃત ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના ફોટા શેર કરશે અને તેના પર ‘ધનસુ-સા’ કેપ્શન લખશે. આ કેપ્શનમાં તે કહેશે કે તેને પોતાના વિશે વિચારતી દુનિયાની પરવા નથી. લોકો તેમની અસુરક્ષાને કારણે અન્ય લોકોને ટ્રોલ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *