મનોરંજન

તારક મહેતા ની બબીતાજી એ કર્યો બોલ્ડ ડાન્સ, હોટ લૂક જોઈને ફેન્સ ના પરસેવા છુટ્ટી ગયા…વિડીયો વાયરલ

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીનો રોલ કરનાર મુનમુન દત્તાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ડેમી લોવાટોના ગીત કૂલ ફોર ધ સમર પર બોલ્ડ ડાન્સ કર્યો છે.તેનો વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થયો છે.

19 કલાકમાં તેને 111000 થી વધુ લાઈક્સ મળી ચુકી છે.જ્યારે તેના પર 1100 થી વધુ કોમેન્ટ્સ આવી છે.અનેક લોકોએ વીડિયો પર હાર્ટ અને ફાયર ઈમોજી પણ શેર કર્યા છે.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પરના વીડિયોમાં મુનમુન દત્તા બોલ્ડ ડાન્સ કરતી જોઈ શકાય છે.તેણે ટી-શર્ટ પહેરી છે અને તેના વાળ ખુલ્લા છે અને તે બોલ્ડ અંદાજમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.વીડિયો શેર કરતા મુનમુન દત્તાએ લખ્યું, ‘હું રમી રહી છું. તે લૂપ પર’

આ સિવાય તેણે આવા ઘણા લોકોને હેશટેગ પણ કર્યા છે.ચાહકોએ મુનમુન દત્તાના વીડિયો પર અમેઝિંગ, નાઇસ, હોટ, બ્યુટીફુલ અને ગોર્જિયસ જેવી કોમેન્ટ કરી છે.જ્યારે એક ફેને લખ્યું, ‘સો પ્રીટી’ જ્યારે બીજાએ લખ્યું, ‘શું વાત છે મુનમુન દત્તા જી. ‘

વિડિયોમાં મુનમુન દત્તા ટી-શર્ટમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળે છે.તેણે મેક-અપ કર્યો છે.તેણે લિપસ્ટિક પહેરી છે.મુનમુન દત્તા તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતાજીનો રોલ કરી રહી છે.તેની અને જેઠાલાલ ગડાની કેમેસ્ટ્રી ખૂબ જ સારી છે. ગમ્યું

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *