ચહલ ની પત્ની એ તો સોસીયલ મીડિયા હલાવી નાખ્યું, કર્યો એવો બોલ્ડ ડાન્સ જે ગરમી ચડી ગઈ…વિડીયો વાયરલ

0

ટીમ ઈન્ડિયાના લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રી વર્માએ તેનો એક ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે.ધનશ્રીના આ વીડિયોએ સોશિયલ મીડિયા પર ખળભળાટ મચાવી દીધો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને ધનશ્રીના લગ્ન 2 વર્ષ પહેલા ડિસેમ્બર 2020માં થયા હતા. ધનશ્રી વર્મા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. ધનશ્રી અવારનવાર પોતાના ફેન્સમાં વીડિયો અને ફોટો શેર કરીને હંગામો મચાવે છે. ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનશ્રી વર્મા ખૂબ જ લોકપ્રિય કપલ છે.

ધનશ્રી વર્માએ હાલમાં જ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેનો એક લેટેસ્ટ ડાન્સ વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તે તેના ફેવરિટ રવિ સોની સાથે જબરદસ્ત ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. જણાવી દઈએ કે ધનશ્રીના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 4 લાખ વખત જોવામાં આવ્યો છે. ધનશ્રીના આ વીડિયોના ચાહકો પણ વખાણ કરી રહ્યા છે.

ધનશ્રી વર્માએ તેના ડાન્સથી પોતાનું એક નવું સ્થાન હાંસલ કર્યું છે.ધનશ્રી વર્મા ક્યારેક મ્યુઝિક વીડિયોમાં જોવા મળે છે, તો ક્યારેક તે ક્રિકેટરો સાથે ડાન્સ વીડિયો શેર કરતી જોવા મળે છે. તે જ સમયે, તે આ દિવસોમાં તેના લેટેસ્ટ ડાન્સ વીડિયોના કારણે ઘણી ચર્ચામાં છે.

તેના ધમાકેદાર ડાન્સથી ચાહકોનું દિલ વધી રહ્યું છે. વિડિયો શેર કરતી વખતે ધનશ્રીએ તેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “Dance with my favourite” આ કેપ્શનની સાથે તેણે રવિ સોનીને ટેગ કરીને આ અદ્ભુત ડાન્સ વીડિયો પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed