ઉર્ફી જાવેદે પાર કરી બધી જ હદો, હવે તો પહેર્યો કોલેટી માંથી બનાવેલો ડ્રેસ-જોઈને ફેન્સ એ તો મોઢામાં આંગળા નાખી દીધા

0

ઉર્ફી જાવેદને આજે કોણ નથી ઓળખતું? ઉર્ફી તેના અસામાન્ય સ્ટાઈલ માટે હેડલાઈન્સમાં રહે છે. ક્યારે શું પહેરવું તે કોઈને ખબર નથી. ઉર્ફી જાવેદ અવારનવાર પોતાના કપડા પર પ્રયોગ કરતા જોવા મળે છે. ફરી એકવાર તેણે કંઈક આવું જ કર્યું છે.

ફરી એકવાર તે પોતાનો અનોખો ડ્રેસ પહેરીને બહાર આવી છે. તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. આમાં તે કેન્ડી ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે ઉર્ફી આ ડ્રેસ પહેરે છે એટલું જ નહીં પણ ખાઈ પણ રહી છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, લોકો તેના પર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. વિડિયો શેર કરતાં ઉર્ફી જાવેદે કેપ્શનમાં લખ્યું, “કોઈ બ્રાઉની પોઈન્ટ્સ નથી કારણ કે તમે જોતા જ હશો કે આ ડ્રેસ શેનો બનેલો છે. મેં જાતે મેકઅપ કર્યો છે. બાકીનું શૂટ અને વાળ કોઈ બીજાએ કર્યા છે.

ઉર્ફીએ ગુલાબી અને પિસ્તા લીલા રંગનો કોટન કેન્ડી ડ્રેસ બનાવ્યો છે. તેણીએ ઉપર ગુલાબી કોટન કેન્ડી લપેટી છે અને નીચે લીલી. વીડિયોમાં તે હાથમાં કોટન કેન્ડી લઈને પણ ખાઈ રહી છે.

અન્ય યુઝરે લખ્યું કે આ ખૂબ જ ક્રિએટિવ છે. તે માની શકતા નથી. તે જ સમયે, અન્ય યુઝરે લખ્યું કે આ ફક્ત તમે જ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed