આ તો વળી કેવો તરબૂચવાળો, તરબૂચ વેચવા માટે કર્યું કંઈક એવું કે સૌ કોઈ રહી ગયા હેરાન…જુઓ વિડીયો

0

આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા સમય પસાર કરવાની નવી રીત બની ગઈ છે. ઇન્ટરનેટ પર દરરોજ એક કરતાં વધુ તસવીરો અને વીડિયો વાયરલ થાય છે. ક્યારેક આવા ઘણા ફની વીડિયો આપણી સામે આવે છે, જેને જોઈને આપણે ખૂબ જ એન્ટરટેઈન કરીએ છીએ.

કેટલાક વાયરલ વીડિયોમાં પણ લોકોની અનોખી પ્રતિભા જોવા મળે છે. હવે જુઓ વાયરલ વીડિયો ‘કાચા બદામ’, આ વીડિયો આવતાની સાથે જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો. જ્યારથી આ ગીત વાઈરલ થયું છે ત્યારથી દેશમાં અનેક ઓટ-પતંગ ગીતો ગાઈને વાઈરલ થવાની સ્પર્ધા ચાલી રહી છે.

દરમિયાન કાચા જામફળ, કાળી દ્રાક્ષ, દ્રાક્ષ લો, વીડિયો બાદ હવે તરબૂચ વેચનારનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વિડિયો જોઈને તમે પણ કહેશો કે આ એકદમ ઝેર છે. તેની અનોખી સ્ટાઈલ લોકોને હસાવે છે.

ખરેખર, વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ હાથગાડી પર તરબૂચ વેચતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન તેની તરબૂચ વેચવાની સ્ટાઈલ લોકોનું ધ્યાન ખેંચી રહી છે. વીડિયો જોઈને લાગે છે કે તે પોતાની સ્ટાઈલમાં ગીત ગાઈને તરબૂચ વેચવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

જો કે તે તરબૂચ વેચતી વખતે શું ગાઈ રહ્યો છે તે કહી શકશે. આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર giedde નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો શેર કરતાં તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘ઉનાળાનું લાલમ લાલ તરબૂચ’. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 63 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed