સોસીયલ મીડિયામાં છવાયેલી હોટ અવનિત કોર એ તો ગરમી ચડાવી દીધી, કેમેરાની સામે જ સરકવા લાગ્યું જીન્સ, અને જોતજોતામાં જ…. વિડીયો વાયરલ

0

ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી અવનીત કૌર સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે દરરોજ પોતાની તસવીરો અને વીડિયો ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે. જે તેના ચાહકોને ખૂબ જ ગમે છે. તે જ સમયે, તેઓ ઘણો પ્રેમ પણ વિતાવે છે.

અભિનેત્રી ઘણીવાર ખૂબ જ બોલ્ડ ડ્રેસમાં જ્વાળાઓ ફેલાવતી જોવા મળે છે. તેના કાર્યો લોકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. દરમિયાન તાજેતરમાં જ તેનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જેમાં તે જીન્સ સરકતી જોવા મળી રહી છે. તેનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આવતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયો છે. જેના પર લોકો અલગ-અલગ રીતે કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અવનીતે પોતે આ વિડીયો પોતાના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી શેર કર્યો છે. જેમાં તે જોઈ શકાય છે કે અવનીતે ટ્યુબ ટોપ અને જીન્સ સાથે કેઝ્યુઅલ લુક લીધો છે.

આ દરમિયાન તેણે પોતાના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા. અભિનેત્રી ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલા ટ્રેન્ડિંગ ગીત પર ડાન્સ મૂવ્સ બતાવતી જોવા મળે છે. વીડિયો બનાવતી વખતે અભિનેત્રી પોતાના હાથ વડે જીન્સ નીચી કરતી જોવા મળે છે. અભિનેત્રીના આ વીડિયો પર થોડી જ વારમાં લાઈક્સ અને કોમેન્ટ્સનો વરસાદ થયો છે.

જ્યાં અવનીતના ચાહકોએ તેની આ પોસ્ટ પર હાર્ટ અને ફાયર ઇમોજીસ શેર કર્યા છે. તે જ સમયે, ઘણા નેટીઝન્સે અભિનેત્રીને ઘણું કહ્યું છે. એક યુઝરે લખ્યું, ’20 વર્ષની ઉંમરે આટલા બોલ્ડ બનો, આગળ શું થશે’.

જો આપણે અવનીતના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો અભિનેત્રીએ ઘણી મોટી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. જેના કારણે તેને ઘરે-ઘરે ઓળખ મળી. લોકોએ તેની એક્ટિંગની ખૂબ પ્રશંસા કરી. જે બાદ હવે અભિનેત્રી તેના બોલિવૂડ ડેબ્યુ માટે તૈયાર છે. અવનીત ટૂંક સમયમાં કંગના રનૌતની ફિલ્મ ‘ટીકુ વેડ્સ શેરુ’માં જોવા મળશે.

જેમાં તે જાણીતા અભિનેતા નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી સાથે સ્ક્રીન શેર કરશે. દર્શકો તેની ફિલ્મની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. તે ઘણીવાર આ ફિલ્મ માટે પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કરતો જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed